Kinh nghiệm: Review Bách Nhi Tán Trị Ho Cho Trẻ Ko Cần Uống Thuốc

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi vuthuhaiyen, 26/4/2017.

1. vuthuhaiyen

vuthuhaiyen Thành viên tập sự

Ngta nói con gái đi lấy chồng lãi ở đứa con, ấy thế mà lãi chưa nói tới thì hàng ngày lại nơm nớp lo lắng các mẹ ạ [​IMG]. Nào con k chịu ăn, con k chịu chơi, k lớn, k tăng cân ...rồi còn ốm còn đau nữa. Cái lãi mình đc nhận mà cũng chả đc yên tâm nhìn nó lớn [​IMG]
    Những lúc con k ăn đã mệt khi con ốm mới thấy stress hơn[​IMG], ngoài lúc dỗ con ra là ôm khư khư cái đt tìm tìm, xem xem đủ các trang các loại để xem nên làm gì và làm ntn cho con nhanh khỏi mà k phải dùng kháng sinh. Con nhà e thì chỉ ho với sổ mũi thôi, cứ khỏi được mấy bữa là lại bị ,nhất là khoảng thời gian giao mùa này. Ho nhẹ sáng 1-2 cái mà tối đến là nặng ngay dc, thở rít lên, con không ngủ được vì nít mũi, quấy khóc
    [​IMG][​IMG]Haizzz ....thật chứ đầu lúc nào cũng căng ra. Stress quá nhiều lúc quay ra cáu cả vs chồng [​IMG]>_<. Khổ vậy đấy [​IMG]
    E tâm sự với đứa bạn bảo chắc e cho con đi khám hay tiêm chứ ốm quấy ko bú dc, con gầy xọp đi sót lắm [​IMG],... nó kêu gào lên bảo từ từ chưa gì đã thuốc vs tiêm, thương con mà thế à, xong được nó giới thiệu #Bách_Nhi_Tán chuyên trị ho, sổ mũi mà dùng cho cả trẻ nhỏ, nghe nó nói e cũng thử tìm hiểu, đọc đi đọc lại, tham khảo trên mạng thấy nhiều mẹ dùng khen ok lắm nên e cũng mua thử cho con dùng. Mua rồi dùng với hy vọng con sẽ đỡ hơn thôi chứ khỏi hẳn cũng k dám mong.
    Bất ngờ thật sau khoảng 3 ngày là hầu như trong ngày e chỉ nghe thấy con ho 1,2 lần thôi (trước đấy con ho nhiều và thành từng đợt í), con ko thở khò khè nữa, đêm ngủ ngon [​IMG]������.
    E mừng lắm giờ thì con khỏi hẳn rồi, để phòng thì cứ hôm nào đổi gió e lại bôi 1 ít cho con vào cổ và lòng bàn chân ngủ qua đêm là k thấy con ho hắng gì nữa.
    Hôm qua bạn ý bị con gì đốt mà sưng hết cả cái tay lên [​IMG]������, em xoa thuốc tí mà cũng thấy hết, thuốc này nhiều công dụng hay thật.
    Vui lắm các mẹ ạ [​IMG]������[​IMG]������ Thấy thuốc tốt nên e cũng muốn chia sẻ cho các mẹ có con nhỏ như e biết để sử dụng. Con khoẻ là mình cũng khoẻ theo các mẹ ạ [​IMG]http://img.*********/forum/images/smilies/Laughing.gif
    Cám ơn con bạn nhé[​IMG]������[​IMG]������
    Em mua 180k/1 lọ các mẹ nhé.
    Em mua ở địa chỉ này các mẹ ạ : https://www.facebook.com/bachnhitan.caugiayhanoi/
    Cho các mẹ link để ai có đang cần mua cho con thì mua đc ngay

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vuthuhaiyen
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 2/5/2017
    suckhoehong thích bài này.
  2. PonPon BIke

PonPon BIke Thành viên đạt chuẩn

đã mẹ nào thử cách này mà hiệu quả chưa ạ

3. vuthuhaiyen

vuthuhaiyen Thành viên tập sự

Em dùng rồi nê mách các mẹ đó. Mẹ thử xem

Bùi Thị Minh thích bài này.
  4. nguyenhoainam7895

nguyenhoainam7895 món ăn vặt ở Hà Nội

Thuốc có thành phần là rượu, mà các mẹ vẫn yên tâm xoa lên người bé, không sợ bé bị bệnh về da ạ?

5. nguyenhoainam7895

nguyenhoainam7895 món ăn vặt ở Hà Nội

Bách Nhi Tán trị được ho do có tính nóng ấm của gừng ngâm rượu, rượu sẽ làm khô da của bé. Thay vào đó các mẹ dùng tinh dầu Tràm, vừa tiết kiệm lại an toàn.