[review] Đánh Giá Sản Phẩm Chăm Sóc Tóc Đắt Tiền Cho Nữ Sau Sinh

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nhuhoang1904, 31/1/2020.

1. nhuhoang1904

nhuhoang1904 Thành viên tập sự

Mình dùng sản phẩm tóc của Hoàn Xuân Hương từ khi mình mang bầu. Vì đặc thù công việc nên mình chỉ cắt tỉa và không uốn nhuộm. Tóc mình thuộc tóc mảnh sợi tơ và dễ hư tổn nên không bị hư tổn vì làm tóc thì cũng bị ảnh hưởng nhiều bởi thời thiết nắng gió nhiều của Việt Nam. Ngoài ra da đầu mình cũng chỉ tiết dầu ở mức độ trung bình nên tóc không được mượt lắm mà hơi khô.
    • Hình thức: cả set xanh đậm chai tròn nhìn không sang lắm, chai có vòi xịt
    • Hương thơm: Dễ chịu, mùi thảo dược tươi sáng, và giữ rất lâu. Mình k xịt nươcs hoa thường xuyên vì quên quên nhớ nhớ nhưng đồng nghiệp hay ng yêu mình đều nhận ra mùi hương này như mùi đặc trưng và đều khen thơm.
    • Chất dầu gội hơi óng ánh và loãng chứ không đặc, dầu xả cũng ở mức trung bình, nói chung là lấy ra cảm giác chất dầu rất nhẹ.
    • Độ tạo bọt: dầu tạo bọt trung bình, dùng 1 lượng nhỏ là dùng được cho cả đầu (tóc mình nhỏ nhưng nhiều sợi và dài ngang lưng, set mình gọi một mình trong vòng 3 tháng mới hết)
    • Độ sạch: rất sạch và cgiac đc ngay sau lần gội đầu tiên, sạch mà k khô tóc tí nào nên khi tóc khô luôn có độ bồng.
    • Độ dưỡng: sau khi gội tóc luôn rất mượt kể cả khi không dùng xả (vì mình lười). Nếu chăm chỉ đủ 3 bước tóc vào nếp hoàn hảo, có độ bóng độ bồng rất ổn. Có lẽ do thành phần giàu Keratin
    • Không kén người dùng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhuhoang1904
    Đang tải...