Toàn quốc: Review Kem Phục Hồi Da Anyone Hàn Quốc

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi giahan192, 9/6/2021.

1. giahan192

giahan192 Thành viên mới

Review Kem Phục Hồi Da Anyone Hàn Quốc
    Trong thời gian vừa qua mình có liệu trình Laser nám da khá yếu và nhạy cảm, và kích ứng thời gian đầu thì mình có dùng kem B5 của spa cho nhưng có vẻ không ổn cho lắm. Được một bà chị giới thiệu dùng em kem phục hồi da Anyone của Hàn Quốc, dùng được đôi hôm mình đã thấy da được bình ổn hơn hẳn.
    Có tìm hiểu về em này mình thấy có những thành chính hầu như là tư nhiên, dùng cũng an tâm hơn hẳn
    Thành phần chính của em kem phục hồi da anyone hàn quốc
    • Panthenol vitamin b5 : Giúp làm dịu các tổn thương, kích ứng và tấy đỏ trên làn da.
    • Chiết xuất từ đậu tương : Chứa nhiều axit amin, canxi, protein E, B12 giúp nuôi dưỡng làn da từ sâu bên trong đẩy lùi các hắc tố căng bằng nội tiết nữ và dưỡng làn da của bạn luôn trắng.
    • Chiết xuất từ lúa mạch : Làm sạch da, hỗ trợ điều trị mụn, cung cấp độ ẩm cho da đồng thời kích trắng da, đều màu da.
    • Chiết xuất từ quả nho : Rất giàu vitamin E giúp giữ ẩm cho da, trẻ hóa làn da chống nhăn hiệu quả, ngoài vitamin E, nho còn chứa hàm lượng vitamin C không hề nhỏ hỗ trợ điều trị những làn da nám và ngăn ngừa các mealmin gây nám cho da.
    • Chiết xuất từ quả bí ngô : Giúp ức chế thoái hóa của các tế bào mastocyte thường gây ra bởi Substance P từ đỏ giúp làm dịu da. giảm viêm, kích ứng cho da hiệu quả.
    • Chiết xuất từ quả lựu
    Em kem phục hồi da anyone hàn quốc có hiệu quả
    • Bởi trong sản phẩm này có chứa vitamin B5, cùng một số khoáng chất như kẽm, đồng, magiê. Nhờ thế mà khi mình sử dụng thì thấy các mụn đỏ, mụn tấy giảm một cách rất rõ ràng.
    • Về độ dưỡng ẩm: sản phẩm có khả năng dưỡng ẩm cực tốt.
    • Về kết cấu: Kết cấu dạng kem, màu trắng đục và hơi đặc nữa.
    • Về độ thấm: Lần đầu tiên mình sử dụng do không rõ nên mình dùng khá nhiều, và dùng khi da còn hơi ẩm. Kết quả là chất kem hơi khó thấm.
    • Sau này mình đợi toner, serum thấm, khô hẳn mình mới dùng kem dưỡng B5 này. Và mình dùng ngón tay để vỗ nhẹ chứ không phải THOA. Nên kem cũng thấm ổn hơn so với lần đầu tiên sử dụng.
    • Với bản thân minh thì rất ưng nó. Nếu nàng đang chần chừ thì cứ thử xem sao nhé. Biết đâu lại nghiền như mình.
    Tổng kết thì mình thấy em này rất ưng chất kem mềm mịn dùng thích thật ạ, qua tìm hiểu mình thấy sản phẩm cũng có bán tại Thiết Bị Y Tế Minh Hà, mình thấy trang này bán cũng rất ổn vì mình cũng mua hàng ở đây giá cũng vừa phải mà chất lượng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giahan192
    rihoaianhhp192 thích bài này.
  2. rihoaianhhp192

rihoaianhhp192 Thành viên tập sự

hàng này mình dùng 1 lần rồi, ổn áp mềm mịn da phục hồi da rất tốt

giahan192 thích bài này.
  3. betion

betion Thành viên đạt chuẩn

hàng này mình dùng 1 lần rồi, ổn áp mềm mịn da phục hồi da rất tốt

| day rut nhua

giahan192 thích bài này.
  4. giahan192