Kinh nghiệm: Review Nâng Ngực Nội Soi Có Ưu Điểm Gì

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 2/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Ủa Ủa mấy chị ơi, cái phương pháp nâng ngực nội soi có ưu điểm gì vậy? Sao mà thấy cộng đồng mạng, rồi mấy chị trong hội làm đẹp khen quá chừng. Nếu mà nó rẻ rẻ rí thì chắc em cũng làm luôn. Thiệt tình là em có coi mấy tấm hình nhiều chị share nâng ngực nội soi túi gì đó rồi. Nhưng mà kiểu hổng hiểu ý là bộ ít đau lắm, hay cái đó có rẻ, có bền không á. Em nghi chắc cái bài này của em có nhiều chị đã làm rồi vô trả lời lắm haha. Nhưng mà đừng giận em nha, thiệt tình là em không hiểu thiệt. Mấy chị làm rồi thì giải thích cho em với mấy tỉ mụi rõ với. Hóng quá luôn rồi.. ^^

Mình thì chưa nâng nhưng theo mình tìm hiểu được thì ưu điểm của phương pháp này là cho chị em 1 bộ ngực to, đẹp, đều như ý. thấy anh google và mấy tmv người ta viết thế. còn thực hư thế nào thì cũng ko rõ vì chưa làm. HẾT

uu diêm của nâng ngực nội soi là cho chúng ta 1 bộ ngực thế này nè. hóa chanh thành bưởi. kết quả sau nâng ngực 3 tháng của em, mọi người cho em ý kiến nó có đẹp không nào

ghen tỵ với chị quá lun nè, ngực nâng đẹp không còn chỗ nào chê luôn ak chị, thắc mắc nâng ngực nội soi có ưu điểm gì làm gì, đẹp là được. ước gì em có ngay bầu ngực đó, chứ nhìn ngực em chán lắm, mà lại chưa đủ xiền để đi nâng, hic

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực nội soi đường rốn

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nội soi có ưu điểm gì

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 26/12/2022