Toàn quốc: Review Sản Phẩm Bột Giảm Cân Chocolate Slim Chính Hãng Nga Của Dược Phẩm Bạch Mai

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Anh Liên Mỹ Phẩm, 7/6/2018.

1. Anh Liên Mỹ Phẩm

Anh Liên Mỹ Phẩm Thành viên tập sự

Vào đây, thấy nhiều mẹ chia sẻ kinh nghiệm của bản thân. E mới giảm cân xong nên sung sướng chia sẻ với các mẹ ah.
    Sơ lược về bản thân: cao 1m58 nặng 56kg. Người em rất là béo, nhất là vùng bụng. Hiện em đang làm nhân viên văn phòng, thời gian để tập luyện thể thao rất ít nên em đã thử rất nhiều các sản phẩm giảm cân nhưng đều không ăn thua https://img.*********/forum/images/smilies/Crying.gifhttps://img.*********/forum/images/smilies/Crying.gif

������ Lúc đầu, ham hố giảm cân nhanh nên em có mua lishou xanh về uống. Các mẹ biết rồi đấy, thuốc này giảm cân theo kiểu mất nước nên có rất nhiều tác dụng phụ (đau đầu, chóng mặt, nôn, đi tiểu nhiều, mất ngủ...) mình trụ được đến ngày thứ 6 thì bị ngất xỉu. Hic. Mặc dù giảm được 4kg nhưng sau đó thì bị tăng lại 6kg. Thời gian ý, em khủng hoảng. Sợ các loại thuốc luôn

������ sau đó thì kiên trì tập thể dục và ăn kiêng thì cũng về lại số cân cũ (56) nhưng k xuống được nữa. Em cũng thử mấy loại trà giảm cân được mấy tháng, nhưng bị mất kinh, mà mình còn trẻ, chưa có gia đình nên sợ lắm. Ăn bình thường trở lại thì kinh lại về bản. Nhưng mục tiêu giảm cái cục mỡ bụng thì vẫn giậm chân tại chỗ. Hic

������ một thời gian sau thì gần như buông xuôi...

������ Rồi một ngày mấy đứa bạn thân rủ đi chơi, đứa nào dáng cũng đẹp vòng nào ra vòng đấy nhìn lại mình ngừoi thì ục ịch thì mới có động lực giảm cân trở lại. Hic hic. Cũng lên mạng tìm hiểu nhiều phương pháp nhưng đều thấy k khả quan với mình. Tại tạng người mình dễ hấp thu lắm, mình k thể nhịn ăn cả đời được. Hic. Vô tình thì tìm được bột giảm cân Chocolate Slim, của Dược Phẩm Bạch Mai, nghe cái Dược Phẩm Bạch Mai nên cũng có cảm tình, tin tưởng hơn hẳn nên em đã tin tưởng đặt mua.

������ giờ mới là phần chính ah. Sau hơn 1 tháng uống Chocolate slim và trà thì em rút ra được một số ưu, nhược điểm sau:
    - ưu điểm: trong thời gian sử dụng em không hề thấy có bất kì tác dụng phụ nào, hương vị socolate thơm lắm ý, uống vào thấy ngừoi nhẹ nhõm, cảm giác được lớp mỡ của mình đỡ bầy nhầy được đốt cháy các me ạ =)) . Sau 10 ngày em cân thì giảm dc 3kg. 1 tháng sau mới cân lại lần nữa thì giảm dc 6,5kg. thuốc có tác dụng làm giảm hấp thu chất dinh dưỡng mà. Với cả thuốc làm giảm mỡ máu nữa.
    - nhược điểm: có mỗi 1 nhược điểm là giảm cân hơi lâu ( vì là giảm cân tự nhiên). Có những bạn thấy bảo uống 2 tuần rồi không giảm được kg nào, rồi bỏ không uống nưa ( giảm cân thì nên kiên trì các mẹ ạ ) Cơ mà bác sĩ khuyên nên uống ít nhất 3 tuần thì hiệu quả mới rõ rệt.

À, còn cái này nưa nên em nhắc các mẹ luôn. EM thấy trên thị trường giờ hàng giả tràn lan nên các mẹ phải tìm hiểu chỗ nào uy tín mà đặt mua, nhưng Mình nghĩ các mẹ đặt hàng ở Dược Phẩm Bạch Mai là tốt nhất đấy, địa chỉ công ty rất rõ ràng các mẹ nào ở Hà Nội thì có thể đến trực tiếp.
    Mẹ nào thắc mắc j thì cứ hỏi ah, EM biết sẽ trả lời.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Anh Liên Mỹ Phẩm