Review Serum Dưỡng Trắng Căng Bóng Da Mint Factory Hàn Quốc

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi giahan192, 2/8/2021.

1. giahan192

giahan192 Thành viên mới

Review Serum Dưỡng Trắng Căng Bóng Da Mint Factory Hàn Quốc.
    Serum dưỡng trắng da căng bóng da Mint Factory hàn quốc một trong những sản phẩm được rất nhiều chị em ưa chuộng hiện nay bởi khẳ năng làm trắng da, căng bóng, trẻ hóa da hiệu quả..... Ngoài ra em ý còn có khẳ năng trị mụn,dưỡng ẩm sâu.
    Em serum này thì được chiết xuất từ công thức đặc biệt của các chuyên gia hàng đầu của thương hiệu dược mỹ phẩm Mint Factory. Tinh chất trong nhưng hơi đặc sệt một chút. Tuy nhiên kết cấu lại thấm siêu nhanh trên da không để lại cảm giác khó chịu, nhờn rít khi sử dụng.
    Mình có cảm giác em này thẩm thấu, và tác dụng khá nhanh. Chỉ sau gần 2 tuần sử dụng mình nhận thấy da mình sáng lên và đều màu hơn nhờ chiết xuất từ trà xanh.....
    Ngoài ra chiết xuất từ hương thảo và cúc la mã... giúp dưỡng ẩm sâu, và tăng cường tăng sinh collgaen và elastin cho da. Mình cảm thấy da mình căng mịn, tươi trẻ và căng mịn hơn trước. Mình cảm thấy hoàn toàn yên tâm sử dụng em serum này chăm sóc da từ sâu bên trong, săn chắc da và khỏe hơn.
    Theo mình thì em giá thành phù hợp các chị em, và không thấy kích ứng hày dị ứng nào khi sử dụng
    Điểm 10/10 em này sử dụng cho mọi loại da, đặc biệt là các chị em da khô, da mụn, da lỗ chân lông to, không đều màu thì chị em lên thử nhé.
    Em này các chị em có thể mua tại. Serum Căng Bóng Da Mint Factory Hàn Quốc

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giahan192
  2. rihoaianhhp192

rihoaianhhp192 Thành viên tập sự

đã từng , dùng phê phết :D

3. xuanphuongp192

xuanphuongp192 Thành viên tập sự

nọ này đắt ko bạn

4. minhnguyen_192

minhnguyen_192 Thành viên tập sự

em này dùng ổn áp đó, cấp ẩm, căng bóng trắng da