Kinh nghiệm: Review Trải Nghiệm Du Thuyền 5 Sao Hạ Long - Khủng Khiếp

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi ngọc Bền, 29/12/2020.

1. ngọc Bền

ngọc Bền Thành viên tập sự

Mình vừa có một chuyến du thuyền Hạ Long cực kì hài lòng mà lại ngon bổ rẻ nên quyết tâm review cho mọi người ( chứ bình thường mình lười lắm [​IMG]).
    Do mình book phòng quá gấp nên mấy tàu nổi tiếng đều full phòng, hoặc có phòng nhưng bị độn giá rất cao, các bạn lưu ý nên book trước 1 tuần - 1 tháng sẽ tha hồ lựa chọn hơn.
    Cuối cùng mình chọn được tàu Hera Cruise, cũng khá hoang mang vì chả thấy ai review tàu này cả, không biết chất lượng phục vụ ra sao nhưng vì giá quá hời nên đánh liều [​IMG][​IMG][​IMG]
    Đến lúc lên thuyền thì cảm nhận ban đầu của mình là tàu khá nhỏ, chỉ có 11 phòng và chứa tối đa 30 khách (tính cả trẻ em đi kèm), tuy nhiên không gian khá thoáng và yên tĩnh phù hợp với mình =))
    [​IMG] [​IMG]
    Ấn tượng thứ 2 là anh quản lý và các bạn nhân viên siêu chu đáo và nhiệt tình, nhờ cái gì làm cái đó luôn nhanh nhẹn lắm á :))) đồ ăn thì 2 bữa set menu quá ổn còn 2 bữa buffet thì bình thường :))) các bạn có thể set menu riêng có tôm hùm các thứ mình thấy cũng không đắt lắm [​IMG]
    Đến buổi tối thì các tàu khác hát Karaoke với nhạc quẩy xập xình, tàu mình thì lại vang lên tiếng Piano nhẹ nhàng, khách ai muốn chơi đều thoải mái nhé.
    Còn về phòng, mình đặt phòng VIP Hera Sun rộng 55m2 lận đúng chất bơi trong phòng, có ban công to rộng mà giá chỉ nhỉnh hơn các phòng bình thường của tàu khác một xíu. Lúc đầu thấy rẻ quá mình còn sợ bị lừa á mà anh bạn
    upload_2020-12-29_14-24-40.png bảo anh mà lừa thì cho em bóc phốt anh mất đường làm ăn lun [​IMG]
    Nói chung là cực kì ưng ý nên mình mới viết dài dòng tnay, nếu mọi người đọc được đến đây thì chúc mọi người có một mùa du lịch vui vẻ, chọn được người book tour uy tín để hong bị chuộc bực vào người nhaa iuuuuu cả nhà [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    Mọi người tham khảo các hạng Du Thuyền Hạ Long 5 Sao tại web này nhé.
    Web: https://bookingviet.info/du-thuyen-ha-long/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngọc Bền
    Đang tải...