Kinh nghiệm: Review Từ Chị Em: Nâng Ngực Bác Sĩ Nào Đẹp Nhất Sg

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 20/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

tự tin lên hẳn luôn chớ k có đùa đâu em, nhờ hết vào ông Ngô Mộng Hùng ấy, h chỗ khác có làm miễn phí cho chị thì chị cũng k đi chỗ khác đâu

mà nâng ngực kiểu này em có tìm hiểu sơ mà vẫn chưa có hình dung ra được là nó ntn hết chị có cách nào cho em dễ hình dung ra k

em tưởng tượng là bác sĩ sẽ rạch 1 đường ở nách r dùng máy nội soi đặt cái túi vô mà k đụng tới mấy cọng dây thần kinh cảm giác, mà thôi em lên web coi cái này đi cho dễ hình dung

cũng ghê ghê c há, làm v r có đau lắm k c

lúc đó em được gây mê r nên k có biết gì đâu, nên em đừng có lo, k có đau đâu

em hỏi chị để lấy tâm lý trước, chứ mà có đau xíu mà có ngực đẹp e cũng ráng chịu đau chút

nghe là biết ham có ngực lắm r nè, tìm hiểu đi k biết thì hỏi chị em trên đây ngta biết ngta chỉ cho à

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực bằng chất làm đầy filler

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực bác sĩ nào đẹp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...