Kinh nghiệm: Review Từ Chị Em: Nâng Ngực Nổi Tiếng Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 25/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chào mấy chị em, em xin đi thẳng vào vấn đề luôn ạ, em đi làm tiết kiệm hơn 2 năm, h cũng tự tin đủ tiền để cải thiện lại vòng 1 khiêm tốn của mình rồi, khổ nỗi là bây h nhiều chỗ nâng ngực quá, mấy chị em ai nâng ngực rồi chỉ em chỗ nâng ngực nổi tiếng ở Hà Nội đi, với được cho em xin tí kinh nghiệm bắt tâm lý đi nâng ngực luôn ạ! Cảm ơn mấy chị xinh đẹp nhiều!

hồi trước chị cũng tìm chỗ nâng ngực nổi tiếng ở Hà Nội quá chừng nhưng k có tin tưởng đc chỗ nào hết, xong đứa em họ nó bảo chị vào SG đi nó dắt cho đi nâng, kết quả k tin đc luôn

kết quả s mà k tin được vậy chị, có thành công k ạ

thành công trên cả mong đợi luôn em ạ, bất ngờ lắm kìa chị k nghĩ nâng lên sẽ đẹp được vậy luôn đó em nhìn nè

nâng mà nhìn tự nhiên ghê chị há, xuất sắc luôn mà cái này chị nâng ở SG hả

đúng r cái này chị bay vào SG nâng, do HN nhiều quá mà chỗ nào cũng thấy quảng cáo quá chừng mà k có biết ai để kiểm chứng còn chỗ này thì có em họ chị làm r nên yên tâm hơn. thà chịu chi tiền chút mà mình yên tâm với có ngực đẹp

ngực chị đẹp quá, em thích dạng tự nhiên như vậy đó, em sợ ngoài đây thì họ k có nâng lên đc tự nhiên như vậy, hay em cũng bay vào SG làm như chị ta

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nổi tiếng ở hà nội

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...