Sữa nào cho bé 4 tháng tăng cân tốt

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi Hứa Linh Chi, 29/3/2015.

1. Hứa Linh Chi

Hứa Linh Chi Hihi

Cún nhà em đc 3,5 tháng 6,6 kg. Bé bú mẹ thôi mà e lại ít sữa.Cho bú bình bé k chịu e toàn phải bón thìa thui.Trc em cho uống Nan nga nhưng bé k tăng cân mấy.Đổi sang Similac em k thích lắm nó cứ vón cục sao í, cả nội cả xách tay. Mẹ nào biết sữa nào tăng cân tốt giúp bé nhà em uống thêm cùng sữa mẹ không?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hứa Linh Chi
    Đang tải...

2. NDIEP

NDIEP Bắt đầu tích cực

mn tìm các loại sữa mát cho bé uống, thường sữa dê mát và dễ tiêu hóa, dễ hấp thu hơn, rất tốt cho hệ tiêu hóa các con.

3. Modilachn

Modilachn Thành viên mới

Bạn cho bé dùng thử sữa Modilac Expert Pree nhập khẩu nguyên lon từ Pháp nhé dành cho bé sinh non, nhẹ cân.
    Thời gian đầu bạn cho bé uống đến khi bé đủ cân so với chuẩn sau đó mẹ cho bé uống kết hợp với sữa công thức của Modilac. Khi uống kết hợp thì ban ngày mẹ cho bé uống sữa công thức về tối mẹ cho bé dùng sữa Pree nầy, đảm bảo bé tăng cân đều; con cũng ko bị táo.
    Bạn có thể vào trang http://suamodilachn.com/ để tham khảo thông tin chi tiết. Hoặc bạn có thể điện cho bác sỹ tư vấn dinh dưỡng của hãng (0945 869 039) để giải đáp mọi thắc mắc của bạn về vấn đề dinh dưỡng của trẻ.
    :):):)

4. ecoenvir

ecoenvir Độc lập, Tự do, Hạnh phúc

Quan trọng là bé có hợp hay không và hấp thu được thì mới tăng cân được. Đôi khi các mẹ quá coi trọng sữa rồi