Toàn quốc: Sữa tươi Ba vì nguyên chất - Free Ship!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Sua tuoi Vinh Nga, 24/10/2008.

1. bongyeu'smommy

bongyeu'smommy Thành viên tập sự

Bạn ơi 2 ngày mình mới dùng hết 1l sữa tươi thanh trùng. Bạn có giao hàng thường xuyên được không? mình ở Linh Đàm

2. Nanaktkv

Nanaktkv Banned

Làm ơn cho mình đặt: 1 thùng sữa chua dê+ 1 sữa tươi dê thanh trùng (chai 950ml)+ 1 váng sữa+ 1 thùng caramen . Địa chỉ: số nhà 35, ngõ 356 đường Kim Giang, Q. Hoàng Mai. Hoặc khoảng 15h-16h tại 16 Láng Hạ- CTCP Chứng khoán Seabank-lên tầng 2, quầy 20. ĐT: 0906 242 272

3. Sua tuoi Vinh Nga

Sua tuoi Vinh Nga Thành viên rất tích cực

Chào ban! rất vui vì bạn đã quan tâm đến sản phẩm nhà mình.
    Số lượng lấy sữa của bạn hơi ít, nếu bên mình ghép được với 1, 2 đơn hàng khác thì mới giao được cho bạn. Bạn có thể lấy thêm sản phẩm khác hoặc mời thêm hàng xóm hay bạn bè lấy cùng.
    Thân ái.

4. yeubee

yeubee Bắt đầu tích cực

mẹ nó ở chỗ nào linh đàm đấy? nhà mình cũng ở LĐ đây cũng muốn đặt sữa nhưng ngặt vì uống ít có thể cho mình đặt chung với

5. bongyeu'smommy

Mình làm ngay ở X2 này, date của Sữa bò tươi thanh trùng thường khoảng 5 ngày đúng ko? Vậy cứ cách 2 ngày lấy 2 lit là được. Nhu cầu của nhà ấy thế nào?

6. bongyeu'smommy

Mình có nhu cầu liên tục, cứ 2 ngày giao 2 lít sữa. Sữa tươi hạn dùng thường cách khoảng 5 ngày đúng ko ạ? Mình sẽ cố gắng rủ thêm bạn vì mình mua cả thùng 12 hộp 1lit sữa đóng hộp sẵn của VNM vì date dài nhưng bây giờ ko yên tâm với sản phẩm này lắm.

7. in_dai_ca

in_dai_ca Mẹ Ỉn (83) con Ỉn (2007)

Mai chị lại mang cho em 3l nhé: 1 dê đồng hoá, 1 bò đồng hoá và 1 bò chưa đồng hoá.
    Và 1 vs khuyến mại nha. Em cảm ơn.

8. cubin204

cubin204 Thành viên chính thức

Cho em địa chỉ ở đội Cấn đi.Để em qua lấy

9. mẹbonbon

mẹbonbon Thành viên mới

Bạn ơi,ở cửa hàng 84 Nghĩa Tân có sữa tươi đồng hoá đấy khổng Nhà mình gần đấy.Hay mua ở đấy lặm

10. Sua tuoi Vinh Nga

@ Bomeyeuteo: Bạn lấy hàng vào buổi chiều nhé. mình sẽ nhớ nhắc NV gửi biếu bạn 1 hộp Váng sữa và trừ 5k hôm trước.
    @ Cubin204: Bạn có thể mua hàng ở cửa hàng Đội Cấn là Kiot số 3, gần ngã ba Đốc Ngữ.
    @ Mebonbon: Cửa hàng 84 Nghĩa Tân có đủ các sản phẩm của Vinhngamilk và các sản phẩm cao cấp khác như váng sữa Đức, phomai Pháp, bơ Phap vv....

11. MHuong

MHuong Thành viên chính thức

Bạn ship cho mình 1thùng sữa chua dê, 1 thùng caramen, 1l sữa bò thanh trùng đã đồng hoá và 1l chưa đồng hoá, 2 hộp váng sữa và 1 gói bánh sữa socola 200g.
    Bạn check pm địa chỉ hộ mình.

12. ayunha

ayunha Thành viên sắp chính thức

Hiii. Không biết hôm nay mưa to thế này bạn có đưa sữa được không đấy. Có gì PM lại cho mình nhé. Hôm nay mình 2 lít tươi dê, 1 thùng chua dê, 3 hộp váng nhé. Thank

13. MHuong

Mưa to, đường ngập. Chắc mai mới có sữa đây.
    Chẳng thấy Vinh Nga trả lời gì cả. Nếu hôm nay k giao được thì mai giao cho mình nhé!

14. EnCon

EnCon Thành viên rất tích cực

Mình đã gọi thử sữa nhà bác,có tí ý kiến thế này,về chất lượng sữa,em ok,nhưng em thắc mắc tí là cái váng sữa bác cho thời hạn sử dụng được ko ạ?Và bác xem phát triển cửa hàng ở 4 quậnn nội thành đi,chứ 2 cửa hàng toàn ở nghĩa đô,xa chết !Hoặc bác xem gửi sữa vào siêu thị cho tiện,nhà em gần siêu thị mà toàn sữa Purina của công ty sữa quốc tế < rất hay hỏng > và MC < sữa chán lắm >.sưa nhà bác ngon thế mà công tác tiếp thị,phát triển của hàng chán thế?Tiếp nữa là có thể thêm dịch vụ giao hàng tận nơi,tính cả giá ship được ko? Nhà em ít người,ko rủ ai lấy cùng được,mà chỉ uống sữa nguyen váng thôi,sữa thì ko trữ lâu quá 3 ngày được,nên lấy mỗi lần ít,nhà bác ko giao,em buồn,thấy mình thiệt thòi quá.cần nguồn sữa tốt mà chỉ vì xa,nên bị từ chối phục vụ !Em chấp nhận trả tiền giao hàng mà.Bác xem điều chỉnh lại được ko? Và cần nhất là thứ 2 hết mưa thì cho em 3 bò nguyên váng+1 thùng sữa chua bò+2 hộp váng sữa đến 189 Đại La cho em nhé,Linh -39120500.Đóng vào can cho em cũng được,lần trước gọi 1 can,đã rửa sạch rồi,lần tới em trả !

15. aloaiday123

aloaiday123 Thành viên tích cực

Mình cũng muốn đặt mỗi ngàY 1l sữa bò đã thanh trùng(hoặc cách ngàY lấY 1 lần, mỗi lần 2l). giao hàng tại nhà.
    Nhà mình ở số 178 đường Giải phóng.

16. Sua tuoi Vinh Nga

@ Mhuong: Chắc chắn là chiều nay NV nhà mình sẽ giao hàng cho bạn được, ở phố Thái Thịnh ngập thế mà NV giao hàng còn đi bộ vào giao được rồi.
    @ Aloaiday123: Đã confirm lại và thống nhất lịch giao hàng cho bạn. Rất mong khi sử dụng sữa nhà mình rồi bạn cho nhận xét nhé.
    @ Encon: Xin chân thành tiếp thu ý kiến của bạn. Giải thích 1 chút về hạn sử dụng của Váng sữa, vì công ty đang trong quá trình thử nghiệm sản phẩm mới này, nên chưa có bao bì, nhãn mác như các sản phẩm khác. Có thể sang tuần thứ 2 của tháng sau SP váng sữa sẽ có nhãn mác. Hạn sử dụng của Váng sữa là 07 ngày, hiện nay NV giao hàng hoàn toàn đang giao cho các bạn SP được sản xuất của ngày hôm trước.
    Công ty cũng đang có ý định mở thêm Cửa hàng GTSP khu vực quận Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng và Hoàng Mai, bạn giới thiệu cho Vinhngamilk 1 vài địa điểm nhé, bạn có thể PM riêng cho mình. Thân ái!

17. MHuong

Vote cho Vinh Nga 10 điểm cho sự nhiệt tình và chất lượng sản phẩm. Sữa, sữa chua, caramen, bánh sữa đều ngon. Chiều trời mưa to như thế mà các bạn vẫn giao hàng tận nơi. Khổ thân 2 bạn giao hàng, lúc bạn í đến nhà tớ là lúc trời mưa to nhất đấy.
    Riêng váng sữa thì mình có ý kiến thế này: trước mình hay dùng loại mua ở cửa hàng Nghi Nga là 69k/6hộp. Tuy nhiên váng sữa của họ còn có thêm vị vani, chocolate nữa nên cảm thấy ngon hơn váng sữa nhà bạn. Dĩ nhiên dung lượng thì ít hơn của Vinh Nga rồi. Nhưng mà nói chung là vẫn ngon ... :tonqe: măm măm
    Thế này lại là KH thường xuyên của Vinh Nga mất thôi :D

18. Sua tuoi Vinh Nga

Lời cảm ơn![/COLOR]
    Chào các bạn! Sau một tuần tham gia vào việc bán hàng trên diễn đàn này, mình có mấy lời xin được gửi đến bạn.
    Trước tiên cho mình gửi đến các bạn lời cảm ơn chân thành, vì sự quan tâm của các bạn đến sản phẩm của nhà mình. Trong thời gian mấy ngày vừa qua, mình đã nhận được rất nhiều Điện thoại, E-mail, Messenger....của các bạn hỏi về cách bảo quản sữa, cách làm sữa chua, nguồn nguyên liệu sữa; nguồn gốc xuất xứ vỏ chai, vỏ hộp, thìa nhựa.....rồi dây chuyền sản xuất sữa thanh trùng; về đăng ký chất lượng sản phẩm; đăng ký vệ sinh ATTP và cả kết quả kiểm nghiệm Mêlamin....của SP Vinhngamilk.
    Thay mặt Công ty, mình cũng đã trả lời, tư vấn, hướng dẫn, giải thích đến các bạn những thắc mắc, những băn khoăn. Mặc dù cũng chưa thể đầy đủ, cặn kẽ hết được mọi điều, nhưng đã nhận được sự ủng hộ, đồng tình, cảm thông của các bạn.
    Cũng có nhiều bạn hỏi mình về tên, tuổi để dễ xưng hô giao tiếp. Cũng xin được trả lời các bạn như sau: Mình là chủ doanh nghiệp Vinhngamilk, con gái lớn nhà mình đã sắp học xong Đại học. Do mình làm công tác quản lý, nên sẽ không có nhiều thời gian để trực tiếp nhận đơn đặt hàng từ KH, từ nay sẽ có nhân viên của mình, nhận đơn hàng từ các bạn qua TEL, YM, SKYPE, MAIL hoặc trên Topic này. Mong các bạn khi trao đổi thông tin cứ gọi cứ gọi chung là bạn SỮA TƯƠI VINH NGA hay VINHNGAMILK nhé. Một lần nữa xin cảm ơn sự quan tâm, ủng hộ của các bạn đối với sản phẩm của Vinhngamilk, rất hân hạnh được phục vụ các bạn.
    Chúc các bạn có những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc! Thân ái.

Sửa lần cuối: 31/10/2008
  19. ayunha

ayunha Thành viên sắp chính thức

Mình đánh giá cao sự nhiệt tình của NV giao hàng, cảm ơn các bạn rất nhiều. Mặc dù trời mưa, đường ngập nhưng vẫn giao sữa cho mình được.
    Bạn Sữa tươi Vinh Nga thân mến! cho dù là ai nhận đơn đặt hàng, hoặc tư vấn giúp người tiêu dùng sữa đi chăng nữa, thì điều quan trọng nhất là các bạn luôn phát huy được phong cách, thái độ phục vụ như những ngày vừa qua, với chất lượng sản phẩm ngày càng tốt hơn. Mình sẽ luôn ủng hộ bạn với việc dùng sản phẩm của vinhngamilk. Chúc bạn và gia đình luôn bình an, mạnh khỏe.

20. Mamamia

Mamamia Thành viên chính thức

Nhà mình cũng bắt đầu nghiện Vinh Nga rồi đấy :-D Mới lấy sữa chua về ăn đúng là sữa được ăn ở Ba Vì. Cũng ấn tượng với một sản phẩm địa phương mà có bao bì nghiêm chỉnh, thông tin sản phẩm rõ ràng minh bạch, mặc dù không phải cái gì cao sang bắt mắt.

Sao VN mình có nhiều sản phẩm tốt như thế mà không làm thật tốt để cho người mọi người dùng.