sắc ngọc khang

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi ngoc pham, 2/5/2013.

1. ngoc pham

ngoc pham Guest

các mẹ nhà mình cho e hỏi về sản phẩm sắc ngọc khang với . e bị nhiều tàn nhang quá e mới 25 đi ra ngoài đường rất ngại ::)( . có mẹ nào sử dụng rùi cho e biết chút thông tin với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngoc pham
    Đang tải...

2. shopmanhne

shopmanhne Thành viên chính thức

Ðề: sắc ngọc khang

Mình thì chưa dùng Sắc Ngọc Khang bao giờ. Nhưng mình có biết H.A. Marine Colagen 5000 Đặc trị nám và xạm da, mình thấy nhiều người rất thích dùng, thấy bảo hiệu quả tức thì. nếu bạn quan tâm thì sẽ mách cho.
    Đây là công dụng:

Colagen Biển 5000 : điều chỉnh ra từ bên trong
    Canxi muối axci bic : Một dạng tính acid của Vitamin C là một chất có tính chống oxy hóa mạnh mẽ giúp cho cơ thể hấp thu tốt ngăn chặn hiệu quả quá trình lão hóa.
    Dầu hạt nho: Là thành phần mỹ phẩm được ưa thích trong quá trình giữ và kiểm soát độ ẩm cho làn da thêm trẻ trung và tươi tắn.
    Dầu hạt lanh: là một nguồn tuyệt vời của Omega 3, làm giảm cholesteron, và thúc đẩy mạnh mẽ cho móng và tóc.
    Các thành phần như dầu đậu lành, giê-la-tin, collagen biển, dầu thực vật, sáp ong, Le-xi-tin… tạo nên một công thức vô cùng hiệu quả trong việc chăm sóc làn da thêm sáng mịn và chữa những vết nám, đồi mồi và nếp nhắn do các tế bào da chết gây nên.

3. Bò Già

Bò Già Guest

em thấy quảng cáo rầm rộ quá. Nhưng theo em thì ko ăn thua đâu mẹ nó ạ, nếu tàn nhang của mẹ nó là do máu. Em cũng bị tàn nhang do di truyền hẳn hoi nhé, chẳng bôi cái gì được. Còn như ra viện da liếu chiếu tia thì.... :( con bạn em tốn mấy trăm nghìn 1 lượt, cuối cùng nó sùi lên trông gớm lắm

4. anh70

anh70 Thành viên nổi tiếng

mình cũng bi tàn nhang .hóng tý.................

5. shopmanhne

Mình mua bên Úc thì họ đảm bảo với mình là hết tàng nhang nếu không sẽ hoàn lại tiền. Vì vậy, mình mới mua về bán. Bên mình cũng đã có vài người mua rồi. Có người chỉ cần nói đến là họ đã thích rồi.

6. ngoc pham

ngoc pham Guest

buồn quá ko có mẹ nào dùng rùi chỉ cho e về sản phẩm này vs . khổ vs cái tàn nhang

7. shopmanhne

Thực ra tàn nhang mình phải uống cả thuốc để cải thiện nội tiết tốt bên trong, đồng thời kết hợp với vật lý trị liệu bên ngoài. Mình không biết bạn bị tàn nhang ở mức độ nào. Mình thì có khách hàng họ cũng phải vất vả và tốn kém để chữa lắm. Như uống thuốc (sữa ong chúa, collagen, viên nhau thai cừu dạng viên) Rùi rất da, uống bổ xung các loại vitamin. Như bà mình thì ngoài uống thuốc mình thấy uống nước chanh, rồi lấy miếng chanh vắt rùi xoa lên chỗ tàn nhang. Thấy cũng mờ dần. Tóm lại là bạn phải kết hợp vừa uống thuốc vừa vật lý trị liệu mới mong hết được.

8. vananh_daiichi

vananh_daiichi Thành viên chính thức

có tác dụng đấy mẹ mình uống bjo đỡ tàn nhang rùi da căng và có vẻ trắng ra,mấy tháng ko về bà mà nhìn khác hẳn

9. giangtn

giangtn Banned

Mẹ nào dùng Tinh mầm đậu nành chưa ah? Em nghe nói cũng đỡ tàn nhang và cân bằng nội tiết.

10. Tomseven

Tomseven Bắt đầu nổi tiếng

Không hiểu món này thế nào? Mà nhiều người quan tâm quá

11. do_red

do_red Thành viên tập sự

Mình cũng thấy nó quảng cáo rầm rộ không biết thế nào nữa, phải dùng thử mới biết được

12. nana123hy

nana123hy Thành viên kỳ cựu

mình cũng chưa dúng sắc ngọc khang bao giờ nên cũng không nêu ra ý kiến gì được

13. me xukem

me xukem Full house

Có mình dùng rồi đây. Mình dùng sang lọ thứ 6 rồi . Thấy da dẻ hồng hào, mắt sáng hơn , tóc thì k để ý lắm :D .
    Mình cũng chịu khó đắp mặt nạ nữa nên k biết tác dụng là do cái gì . Nhưng tóm lại thấy uống sắc ngọc khang có vẻ hiệu quả nên mình vẫn tiếp tục uống .
    Mà mình k bị nám hay tàn nhang gì đâu nhé ! Mình ban đầu uống là để cho mắt sáng, tóc mượt và béo hơn ( do đọc thấy có nhung hươu, dầu gấc ) . Không ngờ da dẻ hồng hào và trắng lên :D

Sửa lần cuối: 23/9/2013
    metybong thích bài này.