Sách Tự Học Tiếng Anh Hiệu Quả Tại Nhà

Thảo luận trong 'Học tập' bởi visaoo, 1/7/2019.

1. visaoo

visaoo Thành viên mới

Tại sao tôi đã cố gắng rất nhiều nhưng khả năng tiếng anh của tôi không cải thiện?

Tại sao tôi có động lực học tiếng anh nhưng hôm sau đâu lại vào đấy?

...

Những câu hỏi ở trên chắc chắn cũng là điều mà rất nhiều bạn đang thắc mắc và mong muốn có câu trả lời? Trong bài viết hôm nay mình xin giới thiệu đến các bạn một quyển sách cực hay giúp bạn tự học tiếng anh tại nhà hiệu quả nhất.

Kien Tran’s IELTS Handbook – Cẩm Nang Tự Học IELTS

Một quyển sách tự học tiếng anh của tác giả Kiên Trần. Có thể nói đây là quyển sách mà tôi tin rằng bạn cần phải đọc đi đọc lại nhiều lần. Bởi nó không có ngữ pháp nhàm chán, không có từ vựng buộc bạn phải nhồi nhét vào trí nhớ hữu hạn.

Cẩm nang tự học IELTS sẽ đề cập đến một thứ quan trọng nhất khi học tiếng anh đó là tâm lý. Kiên Trần tin rằng trước khi học bất kì một ngôn ngữ nào, bạn cần phải thay đổi hệ thống tâm lý và nhận thức của bản thân.

Tôi thực sự đã rất ấn tượng ngay trang sách đầu tiên. Việc đi thẳng vấn đề, cách hành văn gây hứng thú lớn cho đọc giả. Hãy tự mình trải nghiệm quyển sách này nhé. Tôi tin bạn sẽ không bao giờ hối hận vì đã đọc nó.

Hiện nay có rất nhiều bạn đọc đã và đang đọc quyển sách Kien Tran's IELTS Handbook - Cẩm nang tự học IELTS đã có những review sách hay - đánh giá rất cao về những lợi ích và hiệu quả mà quyển sách này mang lại. Đừng quên chia sẽ bài viết và quyển sách này đến bạn bè của mình nhé.

Bài viết liên quan: những cuốn sách hay mọi thời đại không thể bỏ qua

Xem thêm các chủ đề tạo bởi visaoo
    Đang tải...