Hà Nội: SALE OFF 30/4-1/5: Áo Phông cộc tay MANGO Barcelona chỉ còn 75K - Free ship

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi khuynhdiepvn, 18/4/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. khuynhdiepvn

khuynhdiepvn Thành viên tích cực

Xin chào mọi người!

Mình đã nhập một loạt áo phông MANGO Bacelona
    cộc tay hàng vnxk xuất xịn sang nước ngoài về bán. Đây lad 1 sản phẩm mới của MNG trong mùa hè này. Nhưng như thế không có nghĩa là chất lượng kém mà ngược lại chất áo cực đẹp, độ co giãn mạnh, dày dặn, nói chung là chất cực thích. Tớ nhập ở một nguồn hàng cực kỳ uy tín, bán lâu năm và đã được rất rất nhiều chị em kiểm chứng rồi, t cũng đã kiểm chứng rồi, thấy rất ưng ý nên mới dám lấy hàng về bán nhé mọi người.

Áo của mình có chữ
    MANGO Bacelona thêu ở đằng trước ngực, màu vàng nổi bật và đẹp mắt. Đằng sau có mác MNG ở sau gáy. Chất thun đẹp hơn áo cuộn LAND'END đình đám trong mùa đông vừa rồi.

Mình sẽ lấy đủ các màu với đủ 3 size S, M, L cho mọi người. Nhưng hàng này là hàng đang HOT cho mùa hè năm nay nên sợ hàng về thì nhanh hết nên các bạn có thể order size và màu trước với mình cũng như số lượng tại topic cho mình cũng đc, như thế những bạn mua onl không bị thiệt thòi, hàng về cái là mình sẽ gửi cho các bạn ngay. Yên tâm nhé mọi người. Mình xin đảm bảo hàng CHUẨN VỀ CHẤT LƯỢNG luôn đó chị em nhé! Nên những ai mua onl không phải sợ mua về rồi lại thất vọng đâu ạ.^^

Nhân dịp 30/4 và 1/5, Giá cho đi mỗi em là 90k --giảm còn 75K thôi nhé.( Các mẹ vào shop em đảm bảo áo này không dưới 150K đâu a.)
    hàng xuất xịn nên rất hiếm màu các mẹ nhé em chỉ có 6 màu dư hình: đen, đỏ, tím hồng, xanh navy, nude và màu cafe.

Các mẹ đừng chần chừ nữa k hết size hết màu nhé.em k có nhiều đâu ạ

Em sẽ gom đủ 10 đơn hàng để FS cho các mẹ hoặc mẹ nào muốn lấy luôn thì trả em 10K tiền Ship nhé!

• Chỉ ship hàng cho những trường hợp chắc chắn lấy , tránh làm mất time và công sức của cả 2 bên , em không ship hàng để thử nhé mong các ss thông cảm ạ.mẹ nào ship k lấy vui lòng trả em tiền ship ạ

Số điện thoại : 01696.890.696
    Nick YM: khuynhdiepvn
    Em tên là: Quỳnh Anh

Show hàng thôi!!!!!!!!

Mẫu thật nhà em đấy a, Các mẹ nhanh tay khuân em này về nào!!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khuynhdiepvn
    Sửa lần cuối: 4/5/2013
  2. bomeyeutom_3108

bomeyeutom_3108 Bắt đầu tích cực

Ðề: SALE OFF 30/4-1/5: Áo Phông cộc tay MANGO chỉ còn 90K - Free ship

danh dau........................

khuynhdiepvn thích bài này.
  3. khuynhdiepvn

Ðề: SALE OFF 30/4-1/5: Áo Phông cộc tay MANGO chỉ còn 90K - Free ship

Mẹ nó đánh dấu, khi nào có nhu cầu thì ghé nhà em nhé!

4. xuyen.vhh

xuyen.vhh Japan House - Chuyên hàng Nhật, cam kết auth, xịn

Ðề: SALE OFF 30/4-1/5: Áo Phông cộc tay MANGO Barcelona chỉ còn 90K - Free ship

chị ui, phí ship như nào ạ??? Có màu vàng ko chị? :D

5. khuynhdiepvn

Ðề: SALE OFF 30/4-1/5: Áo Phông cộc tay MANGO Barcelona chỉ còn 90K - Free ship

Áo này không có màu vàng bạn nhé! Mà chỉ có các màu như hình thôi. Nếu bạn chịu khó chờ mình gom đủ 10 đơn hàng thì sẽ FS. Còn bạn muốn lấy luôn thì bạn trả 10 đến 20K tùy địa điểm bạn nhé!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.