Salon Tóc Kim Đức giá VN Ép 250K, Uốn Setting 400K, Uốn Hơi Nước Nóng 450K

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi kelly_kimss, 22/9/2010.

1. thuyhong218

thuyhong218 Thành viên tích cực

Ðề: Salon Tóc Kim Đức giá VN Ép 250K, Uốn Setting 400K, Uốn Hơi Nước Nóng 450K

Có mẹ nào làm tóc ở đây rồi, cho xin ít comment với. Chị gái em từng làm tóc trên đường Chúa Lãng cứ khen suốt nhưng em không nhớ là hàng nào nữa, chỉ nhớ là nó nằm cùng phía với ĐH Ngoại thương thôi, cũng là ép tóc 1 giá với mọi chiều dài.

2. Chipbong6

Chipbong6 Thành viên tập sự

Mình hay làm xoăn ở đây , chị đức làm xoăn rất đẹp đấy các mẹ .ngày trước mình hay làm nhà minh phương nhưng cơ quan mình toàn đến đây . C đức mình biết thật sự lấy chồng người singapore , xuy cho cùng tiếng anh của c rất tốt nên học làm tóc bên đấy sẽ chuẩn hơn.chứ mấy hàng cứ bảo học nước ngoài về tiếng anh ko biết mình chắng tin đâu.mình mới làm chỗ c gần đc tháng rồi. Mới sinh e bé xong phải tút tát lại trước khi đi làm .

3. Tuyenlily

Tuyenlily Thành viên tích cực

Tớ năm nào cũng đến cj Kim Đức ép tóc bằng thuốc davines...., có 1 năm tớ không có time qua nhà cj mà ép ngay ở cửa Hàng ở Đại La, về hỏng hết cả tóc nên từ đó dù có bận rộn ntn thì tớ cũng dành thời gian đi xa một chút đến nhà cj còn hơn làm cs nhà khác rùi hỏng hết cả tóc. Năm nay tớ cũng dự định qa chị Kim Đức làm tóc soăn đây

4. Yang

Yang Thành viên rất tích cực

Oánh dấu em muốn làm tóc dập cả đầu cho tóc dầy lên ý. Nh mà ko thấy tp nói về cái này. C có làm kiểu đầu này ko ạ, tư vấn cho e về chi phí và thuốc nhé. Tks c. Tóc e qua vai, mỏng lắm, trc e làm ở vivi làm dập xù mà hỏng hết tóc. Phải cắt đi nuôi mãi mới dc qua vai tẹo