Kinh nghiệm: Sản Phẩm Nâng Ngực Upsize Có Tốt Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 27/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Sao dạo này em thấy chị em quảng cáo thuốc nâng ngực upsize nhiều quá, em cg định dùng nhưng sợ tác dụng phụ j đó. Chị em nào dùng có hiệu quả chưa ạ? Ròi nếu có hqua thì nên mua ở đâu? Ko giấu j chứ ngực e lép lắm ròi thì dùng có hi vọng j hông? Mong đc các chị giúp đỡ ạ

mấy cái kem nâng ngực upsize này không phải ai dùng cũng được đâu em, da mà nhạy cảm dùng nó kích ứng liền, sao em k đi nâng ngực nội soi, an toàn mà chắc chắn hiệu quả

vậy là kem này k dành cho da nhạy cảm hả chị, chị có dùng thử cái này chưa

hồi trước chị nghe công dụng của nó nhiều quá nên cũng có mua dùng thử, về xức lên 20p sau nó ngứa ngứa r nổi đỏ lên như bị bang vậy ấy, chị sợ đâu có dám dùng nữa đâu

rồi xong chị chuyển sang nâng ngực nội soi hả, em chưa từng đi spa luôn ấy nói chi tới thẩm mỹ nên em k dám nghĩ tới chuyện phẫu thuật nâng ngực

thật ra thì phẫu thuật nâng ngực cũng đâu có gì ghê gớm đâu em chịu khó tìm hiểu là an toàn thôi à, chị hồi xưa cũng k biết gì tìm hiểu từ từ r đi nâng ngực h có cặp ngực như ý rồi nè

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về Phẫu thuật nâng ngực có đi máy bay được không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực upsize

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...