Hà Nội: Sắp Chuyển Nhà Em Thanh Lý Dần. Trước Hết Là Váy Vóc Size S, M

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Bau&Bi, 25/11/2019.

1. Bau&Bi

Bau&Bi Thành viên kỳ cựu

Nhiều đồ quá em thanh lý dần ạ. Vì em rất bận nên chỉ bán và ship qua shopee các mẹ nhé. Em để rất rẻ và sẽ mô tả chi tiết từng đồ cho các mẹ yên tâm.
    Ai cần gì nhắn em qua zalo ạ: 09456.21487
    1. Váy Ochirly auth, kiểu tiểu thư rất xinh, em order về định để mặc đi đám cưới cô em mà bầu bí lại ko mặc được. Còn newtag, giá order tiền triệu, TL 250k

2. Váy HM auth dòng đi tiệc, newtag 1440k, size S, M đều ok ạ. Em được tặng mà cũng ko mặc đến. Thanh lý nhanh 300k

3. Váy ren trắng này cũng new, mùa hè mặc 2 dây xinh, mùa này mặc thêm khoác ngoài nữa là quá tuyệt ạ. TL 100k

4. Váy kẻ đen trắng này là nỗi đau thương của em đây ạ. Bon chen order lúc hot hit mãi mới được, giá cũng 1tr2 chứ đâu có rẻ, mà về nấm lùn mặc ko lên dáng, để mãi đến giờ bỏ ra thấy có vài vết ố nhỏ. Mẹ nào ưng em ý thì rước về giúp em ạ. 120k thôi ạ

5. Mango auth, kiểu dáng đơn giản nhưng mặc lên sang lắm. Chị em đi công tác châu Âu mua về tặng mà em ko thích nên cũng chưa mặc, thanh lý 120k[​IMG]

6. Váy dạ Emigo, mua đắt ít mặc, thanh lý 150k. Mặc lên sang lắm ạ, để em tìm ảnh mặc up sau nhé ạ.

7. Váy này mặc lên trẻ trung, hack tuổi lắm các mẹ nhé. Em ít mặc nhưng cất trong tủ ko để ý nó cũng bị ố chút cổ, thanh lý nhanh 70k

ảnh em mặc

8. Váy trắng tay ren, cũng kiểu tiểu thư. Mua của 1 mẹ xong về cũng ko mặc. Thanh lý 80k

9. Váy hoa 2 dây dáng dài, rất nổi bật. Em ko biết mua bao giờ nhưng cũng ko mặc đến. Thanh lý 100k

10. Váy dạ Reu by H, mua của 1 mẹ trên này xong về cũng ko mặc. Thanh lý lỗ lại 120k

11. Váy ôm body, kết hợp ren, lưới. Chân len dày dặn, co giãn. Dáng đuôi cá mặc cực kỳ tôn dáng. Mua đắt, ko mặc đến, newtag ạ. TL nhanh 180k

12. Váy này cũng new chưa mặc. 1 thời nghiện em loại váy như này, mua mấy cái về chẳng mặc đến lại đi cho. Còn 1 cái này giữ lại giờ lại đem thanh lý. Chỉ 150k cho em váy đẹp, mới ạ

................
    Còn nhiều lắm ạ, tí em post tiếp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bau&Bi
    Đang tải...

2. Bau&Bi

Bau&Bi Thành viên kỳ cựu

Xin 1 chỗ để em đăng tiếp ạ.

3. memoon09

memoon09 Thành viên rất tích cực

Váy trắng đầu sz gì bạn?

4. Hienbt90

Hienbt90 Thành viên tích cực