Sau Sinh Ít Sữa Thì Phải Làm Sao?

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Thủy Tiên99, 11/8/2017.

1. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Bắt đầu nổi tiếng

2. Trangtran95

Trangtran95 Thành viên chính thức

Mình dùng máy Spectra S1+ để kích sữa ạ, lúc trước em không có sữa toàn cho bé uống sct tốn kém cực kì, nên em đầu tư máy này về kích đó, sau 1 tháng từ tráng bình em đã đủ sữa cho bé ti đó ạ

3. BinvaBong111

BinvaBong111 Thành viên mới

Mình đi tiêm vắcxin cúm và sởi trước bầu mình thấy bác sĩ có tư vấn cho một chị mới sinh đưa con đi tiêm để có bầu thì có thể uống sữa đặc

4. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong bị ít sữa, làm đủ các cách vẫn ít. Và mình đã gọi trung tâm chỗ dốc phụ sản đến chữa cho. Quả thật nhân viên ở đây làm rất tốt. Đến thông sữa nhanh, chỉ một lúc sau sữa đã phun ra.Mình đã đủ sữa cho con bú. Mẹ nào bị ít sữa thì hãy gọi họ nhanh đi . Mình còn sdt đây 0946530809

5. mekembean

mekembean Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng từng chữa ít sữa chỗ dốc phụ sản giống mẹ ngocnhu. Quả thật là nhân viên làm tốt hơn mình tưởng tượng. Mình sinh mổ, sữa hầu như ko có dù đã xoa bóp với ăn uống bồi bổ. Vậy mà nhân viên đến có 1 lần, họ xoa bóp với hút máy một lúc thôi mà sữa đã bắt đầu phun tung tóe. Sau đó lại mát xa thêm 1 lúc. Giờ sữa về đều hơn, đủ cho con bú. họ còn hướng dẫn mình cách cho con bú và xoa bóp để tránh bị tắc sữa nữa. Thấy biết ơn nhân viên ở đây lắm

6. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Thấy chị gái khen nhân viên ở trung tâm Breatech dốc phụ sản ghê gớm luôn. Mình sinh xong cũng theo lời chị gọi họ đến thông sữa cho. Quả thật nhân viên làm rất chuyên nghiệp, nhanh mà ko đau. Rất ổn các mẹ à

7. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng giống mấy mẹ ở đây, sinh xong không có sữa, con toàn ăn sữa ngoài. Rồi phải gọi nhân viên ở trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản đến chữa cho, thật bất ngờ họ làm có 1 lần mà sữa đã phun ra nhiều. Sau đó thì về đều đều nữa, giờ mình đủ sữa cho con bú. Nhân viên tay nghề tốt thật. mẹ nào ít sữa gọi họ luôn đi sdt đây 0915941618

8. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

bạn có thể thử ăn cháo chân giò, chân dê, chân chó

9. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Trung tâm 26 Hàng Bài ở gần bv phụ sản trung ương chữa tắc sữa với ít sữa cũng cực tốt các mẹ nhé. Hồi em sinh bé Mít cũng ko có sữa, nhìn con cứ phải ăn thêm sữa ngoài mà sốt hết cả ruột. Rồi chồng gọi nhân viên ở đây đến chữa cho mới có đủ sữa cho con bú đấy. Nhân viên có kinh nghiệm,đến thông có 1 lần mà sữa đã phun ra nhiều. rồi họ còn tư vấn cách matsxa và cho con bú để sữa về đều nữa. Giỏi thật các mẹ ạ. Số điện thoại của họ đây nhé, mẹ nào ít sữa gọi ngay đi: 0912661144

10. mekembean

mekembean Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn mn đã cho số điện thoai. Em gái mình vừa mới sinh ở bv phụ sản tw xong và cũng bị tắc tia sữa. Mình vừa phải gọi nhân viên ở đây đến chữa cho nó xong. Nhân viên đến nhanh, làm nhiệt tình. Mình thấy em mình hết tắc sau có 1 lần họ đến xoa bóp thôi. Nói chung là ổn

11. meSamy

meSamy Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng đã chữa ít sữa ở 26 hàng Bài. Thấy rất ok luôn. Từ chỗ ko có sữa cho con bú thì nay con đã thừa sữa bú, ko phải ăn sữa ngoài nữa. Nhân viên nhiệt tình, có kinh nghiệm

12. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên đạt chuẩn

Em sinh bé đầu ít sữa, con toàn ăn sữa ngoài. Nên rút kinh nghiệm đến lần sinh đứa thứ 2, sinh xong là gọi nhân viên ở 26 Hàng Bài đến luôn. Họ mát xa bầu vú cho ngày 1 lần.Kết quả là em ko bị tắc tia sữa và sữa cũng về đều hơn. Nhân viên ở đây thì khỏi phải bàn rồi, nhiệt tình, chuyên môn cao. Em cũng tích cực cho con bú nữa nên sữa về đều

13. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên tập sự

Mình bị tắc sữa có nổi cục, suýt nữa phải đi trích. May nhờ nhân viên ở 26 Hàng Bài đến thông kịp mới khỏi. Thật may quá, nhân viên có kinh nghiệm, chữa tốt lắm