Tranh luận: Seo Website Và Marketing Hiệu Quả Trong Năm 2017

Thảo luận trong 'Học tập' bởi mebetom.vp, 12/4/2017.

1. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

Mình xin được mở topic trao đổi về các vấn đề seo website và marketing trong năm 2017 mong mọi người cho xin ý kiến và các phương pháp và cách làm mới nhất ạ:
    Các mẹ quanh các vấn đề như sau:
    + Theo các mẹ giờ để đưa 1 website lên top của google thì cần làm những công việc gì và nên làm gì trước và ưu tiên hơn cả như: Nội Dung - Backlink - Lượng view
    + Để marketing thì ngoài việc seo website các phương pháp quảng cáo trên các trang mạng xã hội như facebook zalo.....nên làm thế nào cho tốt và hợp lý........

Mục đích của mình là cần các mẹ đưa ra những ý kiến đóng góp để làm sao việc kinh doanh của chúng ta đạt được hiệu quả cao nhất ạ !!!! Rất mong các mẹ có kinh nghiệm cho ý kiến

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebetom.vp
    Đang tải...

2. daisynguyen1997

daisynguyen1997 Thành viên mới

3. Bùi Hào Nam

Bùi Hào Nam Bắt đầu nổi tiếng

Chủ đề này rất rộng, các bác nên có những câu hỏi cụ thể để nhận những câu trả lời tốt nhất.

4. kutephoenix

kutephoenix Nắng

Mẹ hỏi như này thì rộng quá, mỗi phương pháp đều có ưu nhược điểm. Mình cũng có hơn 5 năm trong lĩnh vực này và có lưu ý là nên kết hợp cả 2 phương pháp ngoài ra để hiệu quả thì cần cả nguồn vốn rót vào nữa. Tốt nhất là nên có 1 phòng riêng cho việc marketing online bao gồm cả nhân viên seo, ads, design và bỏ thời gian lập chiến dịch mới mong thành công (ít nhất vài tháng sau mới thấy hiệu quả)

5. hungacad77

hungacad77 Bắt đầu nổi tiếng

Mình nghĩ các cao thủ cũng khó mà chia sẻ hết các tuyệt kỹ đâu vì dù sao món này vẫn là cần câu cơm của rất nhiều dân IT