Hà Nội: Shop Cun & Lu - Thời trang độc đáo ,chất lượng tuyệt hảo ( Tầng 6 mới xây )

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Cun & Lu, 26/6/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. MKthobong

MKthobong Thành viên rất tích cực

Ðề: Shop Cun & Lu - Thời trang độc đáo ,chất lượng tuyệt hảo ( Tầng 6 mới xây )

Bác ơi, bé gái 6 tuổi nhưng mông to bụng bự, cỡ 25-27kg ấy thì có món nào không ạ ? Em ngóng quần cạp chun, tất, áo, đồ đông cho con ạ.

2. Mẹ Sun

Mẹ Sun Guest

Các mẹ chưa mua đồ nhà bác lần nào và đang hỏi mua đồ cho con ấy, mình nghĩ nếu các bạn chịu khó đọc những bài của bác H, những dòng chữ in đậm ấy sẽ biết đồ các bé nhà các mẹ mặc vừa và đẹp ấy nhà bác có bán hết nha, nhưng hàng về sau đó nhanh hết lắm, các mẹ chịu khó theo dõi là mua đc cho các bé thôi.

3. Mẹ Sun

Mẹ Sun Guest

Em quên mất, nhà em đang có việc bận nên em và mấy đứa ko tới thăm nhà bác đc, nhỡ mất bao đồ đẹp mà ko biết làm sao, đành tự an ủi là còn lâu mới tới mua đông. hixhix

4. Chíp xinh

Chíp xinh Bắt đầu nổi tiếng

Hay quá, em cũng đang cần mua balo kéo cho con gái. Lại ngồi ngóng :)

5. Mebanhmy

Mebanhmy Thành viên chính thức

Cho mình đánh dấu cái..... tình hình là đua đòi theo các mẹ mình cũng sẽ đến nhà bác H tranh giành đồ xem sao :)

6. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Em cứ chọn bên Thủy Berry ,rồi chị dặn Thủy giữ oder cho em . Chứ ở bên chị có hình SP đâu ??
    Hoặc em có thể báo là cần loại gì , bé cân nặng bao nhiêu , để chị xem có làm " thầy bói mù xem voi " được không ..

Chưa có đâu em , khi nào có thông tin gì , chị sẽ báo .

Bé trai 6 tuổi hiện đang có áo sơ mi dài tay , áo len gile , áo nỉ , quần nỉ , quần 2 lớp .Nói chung , nếu em muốn mua đầy đủ các món em đã liệt kê : em phải đi lại mấy lần .Vì hàng về mỗi lần là 1 chủng loại khác nhau , lại hết rất nhanh nữa ..

7. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

@ Mẹ Sun : đằng nào đợt này cũng chưa có size con em nên ko cần tiếc nhé ..
    @ All : áo gile lông của Gap đã về các mẹ nhé . Có 2 màu : màu ghi và màu hồng . Màu ghi bé trai cũng có thể bon chen được vì có lớp lót màu xanh nõn chuối .
    Còn đây là màu hồng :
    Size của mẫu áo này là size cho Kid . Hiện nhà tớ còn chủ yếu size cho bé từ 10 tuổi trở lên , lác đác có vài ba cái size 6-7 tuổi . Có size 13-14 tuổi , mẹ nào nhỏ người ( khoảng 46-47kg ) mặc vừa xinh .
    Ngoài ra , có thêm mẫu áo hoodies ( khoác nỉ có mũ ) của Old Navy rất xinh cho bé gái , cũng dòng Kid : size từ 5-12 tuổi ( nhưng size 8 là nhiều nhất ) . Mẫu hoa văn của tớ khác mẫu này ( có in nhũ ) ,đây chỉ là hình mang tính chất minh họa dáng áo cho các mẹ dễ hình dung :
    Thứ 2 tuần tới , sẽ có mẫu áo khoác Old Navy cho bé trai từ 1-4 tuổi về .

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.