Toàn quốc: SHOP EMILY: Máy XAY TAY ĐA NĂNG ĐẦU INOX BRAUN và MOULINEX giá TỐT.

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Emily, 28/5/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Emily

Emily Thành viên nổi tiếng

Em ơi, chị hỏi rồi, chưa có bán củ xay đá, nhưng họ sẽ viết thư hỏi bên kia, xem thế nào rồi trả lời mình sau. Hiện tại họ chỉ có sẵn củ mô tơ để đề phòng mô tơ của khách hỏng trong thời gian bảo hành thôi em ạ

2. Emily

Các loại máy này đều có 15 tốc độ, turbo nghĩa là tự động thay đổi cấp tốc độ. Hướng dẫn sử dụng nếu muốn chị dịch một tý là xong, chị thì tài liệu kỹ thuật nào cũng dịch được tuốt.
    Cối xay đồ khô việc gì em phải mua riêng vì máy nào cũng có cối này rồi mà em

Ship vào SG: ship GNN: 2 kg đầu: 52K, những Kg sau: 10K/kg, máy này chắc nặng khoảng hơn 1kg cả bao bì em ạ, mà ship hôm trước hôm sau họ giao máy.
    Em cứ thử mua hàng online của các mẹ trên này xem, không có gì đáng sợ hết.

Cảm ơn em đã đặt những câu hỏi cho chị

3. Emily

CHị đã nói chị không nhập hàng PHilip nữa vì hàng này tự nhiên tăng giá đột biến, một số model hết sạch hàng.

Chị chỉ có Braun với giá ổn định và bảo hành 1 năm thôi. Ship trong HN tùy khoảng cách, thông thường là 10-15-20K em ạ.
    Cảm ơn em

4. Emily

mẹ nó ơi, giá máy Braun xay được đá thì mình niêm yết công khai rồi, còn giá ship thì 2kg đầu 52K, những k sau 10K, ship hôm nay thì ngày mai mẹ nó nhận hàng. Bạn hãy cho mình số điện thoại, địa chỉ và mình sẽ gửi bạn số TK để bạn chuyển tiền cho mình nhé.

Bộ xếp hình: con bạn 4t lại thích xếp ô tô, máy bay, rô bôt thì bạn nên mua cho con bộ VEHICLE trị giá 220K hàng mới về đẹp long lanh, hôm nay mình đem ra 24 hộp ở hội chợ LCM mà bán hết sạch bạn ạ. Hàng quá đẹp và trí tuệ từ bao bì đến nội dung, mọi người hưởng nhiệt liệt. Nêu mà mẹ dư dả, mẹ có thể mua thêm cho con bộ JUMBO để kết hợp với bộ VEHICLE sẽ tuyệt vời. Tổng chi phí sẽ là 500K mà con có 2 thùng xếp hình, tha hồ chơi, tạo được hình khối lớn rất thú vị.
    Máy xay hãng khác chỉ có Moulinex có cối xay đá đấy bạn ạ, nhưng mà mình thì vấn thích Braun nhất.
    Cảm ơn bạn đã hỏi

5. HinHin

HinHin Thành viên tích cực

Oánh dấu cái, khi nào con ăn dặm được mình sẽ sắm một cái.

6. Top

Top Năng nhẫn thường an

Bác này hôm qua đánh trận ở HC mà về nhà còn tiếp khách đến khuya nhỉ :rolleyes: , em là em phục chị khoản tận tình chăm sóc khách hàng đấy :D

Emily thích bài này.
  7. Mẹ Ku Nghé

Mẹ Ku Nghé Thành viên mới

Chị ơi, chị chưa trả lời cho em đoạn này, cái này là quan trọng để em quyết định có nên mua loại có cối xay đá không ạ. Nếu được chị hỏi thêm giúp em cối xay đá hoặc cối xay hoa quả có mua riêng được không nhé, em đang nóng lòng chờ chị đây vì con em sắp ăn dặm tới nơi rồi. Cám ơn chị nhiều.

Không biết cái cối dùng để xay đá có thể làm gì khác nữa không? Vì nhà em cũng ít khi phải xay đá (nhưng lâu lâu cần làm cocktail thì vẫn dùng) mà phải mua cái này thì phí quá. Cái lõi inox bên trong có thể tháo rời ra được và cái cối được dùng để sử dụng cho mục đích khác thì tốt quá (ví dụ như xay hoa quả bình thường). À, không biết cối xay đá dùng để xay cua được không chị? Nếu ok thì chắc em sẽ chọn cái mã MR6550 – MBC HC này

8. anhthoi

anhthoi Thành viên tích cực

Chị ơi, em muốn đặt 1 trong 2 cái số 2 và số 3, đang hơi băn khoăn vì nhìn hình thì có vẻ như là cái cối xay thịt của cái số 2 nhỏ hơn cái số 3. Chị xem lại giúp em nhé. Nếu em muốn xem hàng trực tiếp trước khi lấy thì chị có thể mang cả 2 cái đến cho em chọn được ko?

9. Emily

Các mẹ ơi, tớ quên mobile ở nhà mất rồi, thành thật xin lỗi, các mẹ có vấn đề gì nhắn tớ trên này nhé. Trưa tớ cố về lấy điện thoại, khổ thế, hôm nay lại hẹn em GV đứng chờ ở bến Giáp bát chứ.

10. lhoanglan

lhoanglan Bắt đầu tích cực

Mình đã PM cho bạn. DT mình 0989211899

11. HinHin

HinHin Thành viên tích cực

Bạn ơi báo giá cho mình 2 loại máy: MR6550 – MFP HC, MR6550 – MBC HC , MR6550 – M CA nhé.

12. mecuBond

mecuBond 42 Hàng Hành-0983212000

khong vấn đề gì đâu Emely, bạn hãy vui vẻ lên. Niềm tin và uy tín là quan trọng nhất. Chúc bạn đắt hàng nhé! Thành viên LCM luôn ủng họ nhau mừ he he.... G9

Emily thích bài này.
  13. MHuong

MHuong Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi, tốt nhất là bạn làm 1 cái bảng, trên đó nêu rõ cái giống và khác nhau của từng seri, có thêm chút tư vấn nữa thì càng tốt. Nhiều loại quá hoa hết cả mắt.

14. namkhang

namkhang Bắt đầu tích cực

Chị ơi em cũng rối mắt quá cơ...chị có thể cho em xin báo giá của tất cả các loại dưới 3tr để em tiện chọn lựa đc ko ạ?Cảm ơn chị !

15. mashimaro

mashimaro nghiện shopping

hic đang máu mua e Philips mà bên bạn lại ngưng ko nhập hàng đó nữa ,buồn vậy???

16. phuongthuyhpt

phuongthuyhpt Thành viên rất tích cực

chị ơi em nhận được máy rồi. Máy đẹp lắm, Nhưng nếu lúc nào rảnh chị chỉ em cách sử dụng chi tiết thì tốt quá ạ.

17. Menghe0109

Menghe0109 Thành viên tích cực

Xin giá của máy mà chẳng thấy mẹ nó pm j` cả.Hic hic...cho xin giá các loại đi nhé.Thanks

18. pk847

pk847 Thành viên tập sự

Cho mình xin giá máy đơn năng nhe, mình đang cần gấp gấp! Cám ơn bạn.

19. TYVN

TYVN Thành viên tập sự

Ôi chị k nhập hãng philip.
    up cho chị đắt hàng.

20. bebong

bebong Thành viên rất tích cực

Lâu em không vào topic này, bây h mới đọc thấy trúng ý em thế. Hôm đó ra vội nên lấy luôn bộ đồ chơi và 1 số đồ đặt rồi về luôn. Nhưng bọn trẻ nhà em thích lắm cứ xâu vong đeo cổ, đeo tay.. Cám ơn chị nhiều nghen.

Emily thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.