1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Để việc bán hàng của các bạn được hiệu quả, hãy tham khảo Quy định phần mua bán, Quy định khi Thanh lý, Hướng dẫn đóng topic bán hàng10 Bí quyết bán hàng hiệu quả
    Dismiss Notice
  3. Dismiss Notice
Dismiss Notice
Trung thu xưa giữa lòng Hà Nội! Mời các bạn đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày24 /09/2017 tại Cung thiếu nhi Hà Nội, 38 Lý Thái Tổ.

Hà Nội: Shop HươngĐiệp: Kính bơi Nhật-Hàn, mũ bơi, phao bơi và phụ kiện bơi lội cho mùa hè xinh

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Hương Điệp, 28/5/2012.

1. Hương Điệp

Hương Điệp

Nick YH: huongdiepvu

Email: hocboivn@gmail.com[/COLOR][/B]​

Cách thức mua hàng:

Mua hàng trực tiếp tại:

- Số 17 Phạm Hồng Thái, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình. Hà Nội

- (Nhà em không phải nhà mặt đường, các mẹ đi thẳng vào trong ngõ 17 khoảng 30m, đến nhà trong cùng, trước cửa nhà có giàn dây leo, một góc sân và khoảng trời nhỏ bé phía trước cửa chính là nhà em ấy ạ. Trước khi đến mua hàng các mẹ gọi cho em vào số 0937738913).

Chuyển khoản vào Tài Khoản:

- Tài khoản Vietcombank 0011004051216, chủ tài khoản Vũ Thị Hương Điệp, Sở giao dịch ngân hàng Ngoại Thương Việt Nam

- Tài khoản Viettinbank 711A25056533, chủ tài khoản Vũ Thị Hương Điệp,

Nhà em có người Ship hàng cho các mẹ trong Hà Nội, phí Ship là 20k-->35k/đơn hàng(nội thành Hà Nội) tùy xa gần

Cửa hàng đồ bơi nhỏ xinh của nhà Hương Điệp dễ thương\\:D/ xin gửi lời chào đến các bố mẹ thông thái của diễn đàn LCM.

Đến với ngôi nhà nhỏ xinh này, các mẹ tha hồ lựa chọn Bikini sắc màu cho mẹ, đồ bơi cho bé gái dễ thương và bé trai tinh nghịch.
    Ở đây còn có cả đồ bơi cho ba, kính bơi cho cả nhà, phao bơi và các phụ kiện nhỏ xinh dành cho mùa hè rực rỡ.

Chào hè, chào xinh tươi cùng cửa hàng rực rỡ sắc màu nhà Hương Điệp dễ thương các mẹ nhé!

Đặc biệt cửa hàng vừa mới về Dầu chống mờ kính bơi

Xịt chống mờ kính Renoma 250k/lọ

Dầu chống mờ kính bơi (anti fog) 80k/1lọ

Khi các bơi trong thời gian tương đối lâu,nhiệt độ cơ thể sẽ làm bốc hơi nước chỗ vành mắt,do đeo kính bơi nên lượng hơi nước đó tích tụ bám lên bề mặt trong kính bơi làm kính bơi bị hiện tượng mờ tạm thời.
    Cách khắc phục bình thường nhất là tháo kính ra rửa qua nước,nhưng cách này hơi bất tiện cho người liên tục(vài vòng trở lên)
    Vì vậy, người ta đã chế tạo ra một dung dịch tạm gọi là chống sương mù (nguyên văn là Anti fog) để bôi lên mặt trong của kính ngăn sự hình thành sương đọng.
    Chỉ định: Dùng cho các loại kính bơi không có chức năng chống sương mù (hoặc có nhưng lâu ngày lớp chống sương mù bị hết) đặc biệt bơi trong các bể nước nóng vào mùa đông
    Cách dùng: Bôi 1 lớp mỏng lên mặt trong của kính.
    Xuất xứ: Trung Quốc

THêm kính bơi cận của VIEW

• Hãng sản xuất: View
    • Có loại 2,3 diop, 3 diop, 3,5 diop, 4diop
    • Có lớp chống bám sương, chống UV, độ mút tuyệt đối
    • Có duy nhất màu đen
    • Giá: 520k/c
    [​IMG] [​IMG]

I. Kính bơi cho bé yêu và cả gia đình.

1. Kính bơi Nhật Bản

MS K01: Kính View200 (Hàng Nhật xách tay)

• Kính dành cho các bé, không lo hại mắt như kính Tàu
    • Có 3 màu: Xanh, Đen, Cam
    • Giá: 350k/c

MS K02: Kính View 500 (Hàng Nhật xách tay)

• Kính dành cho người lớn, không lo hại mắt như kính Tàu
    • Có 2 màu: Xanh, Đen
    • Giá: 380k/c

MS K03: Kính bơi View540 (Hàng Nhật xách tay)

• Là loại kính tốt nhất của hãng View, thiết kế ưu việt để phù hợp với cả người lớn và trẻ em
    • Có lớp chống bám sương, chống UV, độ mút tuyệt đối, đặc biệt có góc nhìn rộng
    • Có kèm theo hai miếng chỉnh khoảng cách sống mũi để phù hợp với mọi khuôn mặt
    • Có 5 màu: Xanh ngọc, xanh dương, xanh lam, hồng, đen
    • Giá: 450k/c

MS K04: Kính bơi View610 (Hàng Nhật xách tay)

• Là loại kính của hãng View có thiết kế ưu việt để phù hợp với cả người lớn và trẻ em
    • Có kèm theo hai miếng chỉnh khoảng cách sống mũi để phù hợp với mọi khuôn mặt
    • Có 5 màu: Xanh ngọc, xanh dương, xanh lam, đen
    • Giá: 370k/c

]2. Kính bơi Hàn Quốc

MS K05: Phonix401 (Hàng xách tay Hàn Quốc

Giá: 280k/c

MS K06: Phonix 203 (Hàng nhập)

Giá 100k/c--> Do đợt hàng này mới về giá kính 203 tăng cao, nhà em xin phép tăng giá lên 120k/c

3. Kính bơi Trung Quốc:

Loại này nhà em ít nhập nhưng do nhu cầu của một số mẹ muốn mua dùng tạm thời cho các chuyến đi biển nên nhà em vẫn phục vụ.
    Hàng này thì chất lượng chắc chắn không bằng hàng Nhật, giá thành vì thế cũng rẻ hơn rất nhiều

MS K07: Kính bơi Seal

• Ưu điểm: Giá thành vừa vặn với túi tiền người dùng
    • Nhược điểm: Phần roong kính cứng, dễ gây vết lằn trên mắt khi đeo, không có lớp chống bám sương nên kính nhanh bị mờ
    • Giá: 60k/c

MS K08: Kính bơi Trung Quốc loại thường.

• Ưu điểm: Giá thành rẻ
    • Nhược điểm: Phần roong kính cứng, dễ gây vết lằn trên mắt khi đeo, không có lớp chống bám sương nên kính nhanh bị mờ
    • Giá: 30k/c nhà em bán chỉ 30k nhưng ngoài cửa hàng thể thao họ đang bán từ 50--->60k/chiếc, các mẹ chú ý nhé

II. Mũ bơi: Có hai loại

1. Loại xịn của hãng View ( Hàng xách tay Nhật Bản)

• Kích thước phù hợp với tất cả mọi người, đàn hồi tuyệt đối
    • Độ bền cao và tạo cảm giác thoải mái cho người dùng
    • Có 5 màu: Xanh nhạt, đen, trắng, bạc, xanh dương
    • Giá: 150k/c

Hướng dẫn sử dụng
    • Rửa kỹ bằng nước sạch sau khi sử dụng
    • Tránh tiếp xúc với vật sắc nhọn
    • Chú ý khi đội không để móng tay làm rách mũ bơi
    • Tránh để trực tiếp dưới ánh nắng

2. Loại thường

• Là hàng của Trung Quốc
    • Đàn hồi tương đối, độ bền không cao, tạo cảm giác bí cho người đội
    • Giá 60k/chiếc

III. Phụ kiện bơi lội

1. Nút tai:

• Bảo vệ đôi tai bạn ngay cả khi bạn ngụp lặn ở những chỗ sâu nhất, giữ cho đôi tai bạn khỏi bị vào nước
    • Thiết kế độc đáo, mềm dẻo, không làm đau tai khi sử dụng
    • Ngăn nước tuyệt đối, không để nước lọt vô tai
    • Giá 20k/đôi

2. Phao tay

• Dành cho các bé tập bơi hoặc người chưa biết bơi để đảm bảo an toàn
    • Có các màu như hình, thổi lên sẽ giống như chiếc màu cam bên trên
    • Giá là 35k/cặp (Giá năm nay có bị nhích lên 5k/ cặp các mẹ nha)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hương Điệp
    Sửa lần cuối: 19/4/2014
  2. Hương Điệp

Hương Điệp

Ðề: Shop HươngĐiệp: Kính bơi Nhật-Hàn, mũ bơi, phao bơi và phụ kiện bơi lội cho mùa hè xin

LƯU Ý KHI SỬ DỤNG KÍNH BƠI

• Để bảo vệ kính, Khi sử dụng nên hạn chế sờ tay vào mắt kính.
    • Dùng kính xong chỉ rửa qua nước, không kỳ cọ mà làm trầy xước, mất lớp chống bám sương làm giảm chất lượng kính.
    • Treo kính lên cho nó tự khô rồi cất vào hộp.
    • Khi bơi đừng tháo kính, hạn chế lau kính vì lớp chống tia cực tím, lớp chống mờ rất mỏng, dễ bị hỏng.
    • Nếu phải làm sạch cần dùng nước chống mờ và bông để thấm chứ không lau.

3. linhlinh-kt

linhlinh-kt Bắt đầu tích cực

Ðề: Shop HươngĐiệp: Kính bơi Nhật-Hàn, mũ bơi, phao bơi và phụ kiện bơi lội cho mùa hè xin

Chị ơi, em đk học bơi sáng thứ 6, 1/6 đó ạ! Hôm đó chị mang hộ em 1 cái mũ bơi view màu xanh hòa bình nhé! Thanks chị!

4. Hương Điệp

Hương Điệp

ok bạn ạ.Bạn lên lớp nhắc mình mình gửi kính cho bạn dùng bạn nhé .Thnx bạn :)

5. má mì ^_^

má mì ^_^ Thành viên kỳ cựu

ô, topic mới à, đang cho tụi nhóc đi du lịch cô giáo à

6. má mì ^_^

má mì ^_^ Thành viên kỳ cựu

hè sang năm cho cái lũ kia đi học bơi, rùi mẹ học bơi bướm luôn ^^

7. An An 11

An An 11 Thành viên chính thức

Chị ơi cái kính bơi MS K06: Phonix 203 (Hàng nhập) người lớn có dùng được ko ạ? Nếu có cho em lấy 2 cái (1 xanh 1 đen), ship đến tòa F4 Trung Kính (đối diện 27/7 Trung Kính, qua trường ĐH Phương Đông) trong sáng mai nhé. Thanks chị.

093625 ba ba ba bẩy

8. Hương Điệp

Hương Điệp

Dạ vâng ạ.em đã liên lạc lại với chị rồi ạ.Cảm ơn chị đã ủng hộ Shop

9. Hương Điệp

Hương Điệp

Ùi ùi,đội quân hùng hậu quá chị ơi,bé nào cũng tươi rói,đồng phục nữa chứ ,nhìn yêu quá hí hí ....

10. ami102

ami102 Thành viên chính thức

Chị cho em đặt mấy thứ, mai giao cho em đựoc ko (địa chỉ + ĐT em PM):

1. Kính bơi Phoenix 203 100k/c: 2 cái (1 xanh + 1 đen) => 200K

2. Mũ bơi View: 2 cái (1 màu xanh nhạt + 1 màu xám - cái thứ 1 và thứ 4 trong hình) => 300K

11. Hương Điệp

Hương Điệp

Chào bạn.cảm ơn bạn đã ủng hộ shop đồ bơi nhà mình.Mình đã rep lại vào hòm thư rồi bạn nhé.

12. Hương Điệp

Hương Điệp

Em chào các mẹ,hiện tại nhà em đang hết kính Phonix 203,V540,mũ bơi thì còn lại màu đen thôi ạ.Các mẹ quan tâm shop gọi tới đặt hàng mà nhà em lại hết,híc.Hẹn các mẹ sang tuần nhà em nhập hàng mới về các mẹ còn nhu cầu thì để lại số điện thoại và địa chỉ giùm em tại đây nhé,em sẽ ship hàng sang cho các mẹ ạ.Em cảm ơn các mẹ ủng hộ shop em. :)

13. nhlan

nhlan Bắt đầu tích cực

Bạn cho mình:
    - Kính bơi phonix 203: 100k/ cai, mau xanh da troi, cho be trai 8 tuo nhe.
    - Nút tai: 2 đôi, 20k/ đôi
    - Phao tay: 30k/ đôi.
    Bạn freeship đến đối diện Metro Thăng Long, Phạm Văn Đồng được không?
    Cám ơn Bạn.

14. Hương Điệp

Hương Điệp

Em chào chị.hiện tại nhà em hết Phonix 203 và phao tay rồi chị ạ.chị để lại số điện thoại cho em tại đây chị nhé.Hàng mới về em sẽ điện thoại để chị ra nhận chị nhé.Hẹn chị tuần sau nhà em ship hàng sang chị ạ.

15. Hương Điệp

Hương Điệp

bên nhà em còn nhiều kính đó chị,chị có thể tham khảo thêm những kính khác,như phonix 401 nhà em còn màu xanh và đen,V610,V500,...ngoài ra nhà em còn có kính bơi dành cho các mẹ và bé bị cận đấy chị ạ.

16. mynemo

mynemo Bắt đầu tích cực

bạn ơi, mình muốn lấy mũ view 150K, mình ở Nguyên Hồng, còn màu xanh nhạt or đậm kg bạn?

17. Hương Điệp

Hương Điệp

Chị ơi,nhà em còn View màu đen chị ạ.màu xanh thì hẹn chị tầm thứ 6 nhà em có hàng về em ship sang chị nhé.Chị để lại cho em số điện thoại em tiện liên lạc ạ .

18. Tít tồ

Tít tồ Thành viên chính thức

Bạn ơi hn đã có kính Phonix 203 chưa? Nếu có ship hộ mình trước 4 rưỡi chiều nay nhé, cho mình cái mũ View 150k nữa.

Đc tầng 8 nhà E Ks La Thành cổng Vạn Phúc. Hoặc 5h chiều tại cổng bể bơi TT phụ nữ ở Thụy Khuê nhé. Đt của mình 0989 năm năm 02 năm năm. Tks u

19. Bim Coi cua me

Bim Coi cua me Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi, cho mình order kính bơi cho cả nhà với
    1. MS K04 View 610: 1 màu đen + 1 xanh ngọc
    2. 2 mũ bơi view (nhật) : 1 màu đen + 1 xanh nhạt
    Đồ này chiều thứ 5 bạn mang đến lớp học bơi cho mình nhé. Mình là Hà mới học bơi được 1 buổi đấy, học 18-19h thứ 2, 5, CN í
    3. MS K01 View 200: kính này trẻ con 11t, 7t và 5t có dùng được ko bạn?

20. Hương Điệp

Hương Điệp

Chị ơi,thứ 6 hàng mới sẽ về chị ạ.Khi có hàng mới em điện thoại và ship sang cho chị ngay chị nhé.Em cảm ơn chị.