siêu âm 4d ở đâu mang vào Việt Nhật vẫn đượ chấp nhận làm hồ sơ đẻ nhỉ??????

Thảo luận trong 'Sinh nở' bởi meyeubonnhat, 13/9/2010.

1. meyeubonnhat

meyeubonnhat Thành viên tập sự

:confused:em dang mang thai duoc 35 tuan,cac lan kham dinh ky em deu di kham o trong viet nhat ke ca sieu am lan lam xet nghiem mau,nhung ma em thay sieu am 4d o trong do kem qua,lan nao cung phai di sieu am lai o 21 phan chu trinh vi trong vien lam so sai hon nua chi so khong chinh xac nhat la can nang va hinh anh mat cua be ay.trong mo` mit va xau lam.em dang dinh 37 tuan hoac 38tuan se di sieu am 4d lan nua roi den luc nao dau thi di de? thoi nhung ma em ko muon sieu am o trong vien nua,muon sieu am ben ngoai cho chinh xac vay em phai sieu am o dau de ket qua mang vao vien nguoi ta van chap nhan nhi?cac me giup em voi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meyeubonnhat
    Đang tải...

2. Jemice85

Jemice85 Thành viên chính thức

Ðề: siêu âm 4d ở đâu mang vào Việt Nhật vẫn đượ chấp nhận làm hồ sơ đẻ nhỉ??????

Mình nghe nói có phòng khám Tâm Hương ở Phương Mai, có bác sỹ Phúc là bsy trong bệnh viện Việt Nhật luôn đấy. Mình tham khảo trên mạng thì thấy địa chỉ cụ tỉ như thế này bạn ạ:
    Số 19 ngách 4/14 ngõ 4 Phương Mai.
    Cô Phúc khám chiều thứ 6 và sáng chủ nhật hàng tuần.
    Mình dự tính sinh vào tháng 1 năm 2011, cũng định vào Việt Nhật. Bạn sinh xong thì chia sẻ cho mình biết sinh đẻ trong đó thế nào với bạn nhé.

3. beyeu1234

beyeu1234 Thành viên mới

Ðề: siêu âm 4d ở đâu mang vào Việt Nhật vẫn đượ chấp nhận làm hồ sơ đẻ nhỉ??????

Có 2 địa chỉ này siêu âm 4D mà vào viện các bác sĩ vẫn nhận hồ sơ ..
    + Bác sĩ Chương . Số 15 Liên Tri`. Dt 0439429458
    + bác sĩ cường . Số 12 Tôn Thất Thiệp . Dt 0422160567

4. suanhap.com

suanhap.com Bắt đầu tích cực

Thế hả cậu, thế thì tuần này tớ đi khám ở Bs Chương rồi nhờ bs luôn thể, cảm ơn thông tin của cậu nhé.
    ------------------------
    http://www.lamchame.com/forum/showt...-Thái-giá-chưa-đến-100k&p=2550539#post2550539

5. KhacDuy

KhacDuy Thành viên chính thức

Mình vừa đẻ ở Việt Nhật đây. Mình chỉ đi siêu âm đúng 1 lần trong viện khi làm hồ sơ sinh. Còn những lầm khác mình khám ở phòng khám Tâm Hương. Ở phòng khám Tâm hương thì không có siêu âm 4D chỉ có 2D thôi. Mình siêu âm 4D ở đâu cũng được không nhất thiết phải đến viên. Cần thông tin gì cứ liên lạc với mình.

6. thiêntrang

thiêntrang Guest

Siêu âm 4 chiều thì ở đâu cũng được không nhất thiết phải ở chỗ nào thì bệnh viện mới nhận đâu. Mình sinh gần 2 lần (Vì đứa thứ 2 phải chuyển lên viện C vì đẻ non) ở đấy rồi toàn siêu âm 4D ở ngoài Thái Thịnh. Nếu bạn đẻ thường chọn Việt Nhật là đúng, Sạch sẽ và cũng không đắt lắm, có cả phòng điều hoà.... chứ BVPSHN, Viện C không có.

7. Me_moka

Me_moka

mn cứ siêu âm chỗ các bs làm ở viện thì kết quả nghiễm nhiên là đc chấp nhận rồi