Hà Nội: sinh viên mới ra trường

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi Quynhbily, 31/8/2014.

1. Quynhbily

Quynhbily Thành viên sắp chính thức

em chào anh (chị) trên diễn đàn ah, hôm nay em mở pic này với mục đích muốn anh(chị) giúp em về kinh nghiệm tìm việc cũng như những thông tin quý giá mà anh (chị) có khi ra trường, hiện em đang học năm cuối đh lao động xã hôi hệ cao đẳng, em dịnh khi ra trường sẽ xin vào làm mảng nhân sự của các công ty tư hoặc công ty nước ngoài vì em có chút tiếng anh nữa.ngoài kinh nghiệm đi làm thêm hổi sinh viên ra thì em cũng ko có kinh nghiệm gì khác cả, mong anh (chị) góp ý cho em với ạ, với khả năng như vậy liệu em có khả năng xin được việc tại cty nước ngoài hoặc cty tư vừa ở vn ko ạ, em xin trân thành cảm ơn những góp ý quý giá của ac ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Quynhbily
    Đang tải...

2. Ship hàng X16

Ship hàng X16 Tạo dựng niềm tin

Ðề: sinh viên mới ra trường

chúc ban may mắn và tìm được công việc đúng ý nhé

3. hangkhung11

hangkhung11 Thành viên tập sự

hài chả biết nói thế nào nữa

4. panda2811

panda2811 làlálala. Em Đi Bán Nước Hoa Pháp.

tớ ra trường t9 năm ngoái và ms đi làm đc mấy tháng. Có điều này không biết các bạn khác có giống mình không nhưng m nghĩ nếu mới ra trường tuyệt đối đừng xin vào các công ty lớn. áp lực, stress lắm bạn . Xinn vào những cty bé bé ấy áp lực cviec không nhiều, để sinh viên mới ra trường tụi m k bị SỐC. Hơn nữa, phòng làm việc ít nvien thì sẽ thân thiết hơn. Như chỗ tớ,tòa nhà 9 tầng to vật vã, tớ làm ở tầng 9 khoảng trăm người. cảm thấy nó lạc lõng lắm.
    p/s: Ak, tớ đang suy nghĩ xin nghỉ trong hnay :))). Chúc bạn may mắn

mecubi14 thích bài này.