Sở Hữu Được Nhà Chung Cư Với Vốn Trong Tay 300 Triệu

Thảo luận trong 'Nhà đất' bởi tranhienhp8888, 20/7/2017.

1. tranhienhp8888

tranhienhp8888 Thành viên tập sự

Chào các mẹ !
    Tháng 7 vừa rồi em vừa kí hợp đồng mua nhà chung cư, đến tận bây giờ em vẫn chưa tin rằng chỉ vài tháng nữa thôi, em sẽ sở hữu nhà riêng các mẹ ạ ! Vốn liếng có trong tay chỉ với 300 triệu, em nghĩ nên chia sẻ lên đây để những ai đang phải đi thuê nhà, sẽ có định hướng cho mình , biết đâu, rất nhiều người như em có thể mua được nhà mà không phải lăn tăn nhiều quá !
    căn hộ em chọn có 2 phòng ngủ 55 m2 quá hợp lí cho vợ chồng trẻ, mới cưới, giá vừa vặn 1 tỷ 300 triệu, thậm chí có những căn 1 tỷ 200trieu, nhưng lúc em đến hỏi thì hết mất rồi ạ ! nhưng thôi, đã lỡ cố rồi, em bàn bạc lại với chồng, hai vợ chồng xem nhà xong thích lắm ạ !
    Rồi hai vợ chồng quyết định đi vay ngân hàng, bên tư vấn bán nhà họ nói ngân hàng hỗ trợ khách mua nhà của dự án này số tiền lên đến 70%, em về cân đối lại chi tiêu với chồng, thế là hai vợ chồng liều chốt luôn một căn ! thế là giờ bọn em có nhà ở để đi về, có tổ ấm để vun đắp, tạm biệt căn phòng trọ thiếu thốn không gian riêng của hai vợ chồng, mỗi tháng thuê cũng mất gần 4 triệu , giờ tính lại mà xót quá :(

À, em xin chia sẻ thêm chút thông tin của dự án em mua căn hộ, ngay đường Thịnh Liệt- Hoàng Mai, ra Giáp Bát với nước Ngầm thì siêu gần , siêu tiện, ở ngay dưới nhà là trung tâm thương mại, ..
    dự án mang tên Hồng Hà Tower, các mẹ có thể tham khảo cùng chồng dự án này nhé !
    Giá tiền vừa tầm, vị trí thuận tiện, em là em ưng lắm luôn í ạ !
    có ai muốn hỏi thêm gì thì các mẹ cứ chủ động nhắn tin gọi điện cho em, em chia sẻ hết thông tin em biết ạ ! Số điện thoại em đây ạ ! 08888.29296.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tranhienhp8888
    Đang tải...