Sở Hữu Làn Da Trắng Mịn Từ Một Quyết Định Đúng Đắn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nhakhoatamphuoc, 14/7/2019.

1. nhakhoatamphuoc

nhakhoatamphuoc Thành viên mới

Đối với phái đẹp, có lẽ làn da luôn là bộ phận được chăm sóc kĩ lưỡng và yêu chiều hết mức. Mình cũng vậy, gì chứ làn da là lúc nào cũng bảo vệ thật kĩ, nhất là dưới tác động của ánh nắng mặt trời. Ngày trước, sau khi dậy thì có lẽ cơ thể sản sinh ra nhiều nội tiết tố kkhiến da mặt mình ngày càng bóng vì dầu. Lại còn thêm sở thích ăn đồ nóng, thức ăn nhanh, khiến da mặt tụt dốc thảm hại. Bên cạnh đó, còn ngồi máy lạnh khi đi làm suốt hơn 8 tiếng đồng hồ thực sự đã kiến da mặt mình bị khô hẳn lại. Mình thực sự rất lo lắng và rất mất tự tin khi gặp khách hàng. Qua lời giới thiệu của chị đồng nghiệp cùng phòng, mình bắt đầu siêng lên mạng vào fanpage và website orita.com.vn để theo dõi các bí kíp làm đẹp và làm theo.

Tuy nhiên, làm đẹp từ thiên nhiên sẽ tiêu tốn thời gian chuẩn bị mặt nạ rất nhiều. Sau khi được sự tư vấn tận tình của chị chủ dễ thương, mình đã đánh cược làn da mình vào Orita vì trước đây da mình chưa từng chịu bất kì một loại mỹ phẩm nào. Điều này cũng khiến mình cực kì lo lắng.

Tuy nhiên, Orita đã không làm mình thất vọng, sử dụng kem dưỡng Orita White and Night vào buổi tối vừa giúp mình tiết kiệm thời gian, vừa giúp mình tái tạo da, làm trắng da nữa. Chưa hết, mới chỉ sử dụng Orita White and Night được hơn một tháng, da mặt mình căng mịn lên hẳn. Đến nỗi mà người yêu mình còn ngạc nhiên tưởng mình mới đi spa chám sóc da mặt về.

Orita White and Night được chiết xuất từ Dầu Olive, bơ Shea, chiết xuất Trà Xanh, chiết xuất Cam Thảo, chiết xuất Cúc La Mã, chiết xuất Hoa Anh Đào, chiết xuất Tảo, tinh dầu Cam, Vitamin B3,… hoàn toàn không gây kích ứng da, nên mình hoàn toàn yên tâm.

Mỗi tối, sau một ngày làm việc mệt mỏi, mình lại chăm chỉ thoa kem đều hết khuôn mặt và mát xa.

Chỉ mới gắn bó với em nó được hơn tháng thôi mà mình phải nhảy lên đây chia sẻ cho các chị em để đem ngay em nó về sử dụng. Hãy trải nghiệm, bạn sẽ không thấy tôi nói sai ở chỗ nào đâu!
    Tham khảo sản phẩm tại đây: orita.com.vn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhakhoatamphuoc
    Đang tải...