Toàn quốc: Sở Hữu Túi Đựng Ipad Da Bò Xịn Db335-n Với Giá 1tr6

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi midnight993, 17/5/2019.

1. midnight993

midnight993 Thành viên tích cực

Nếu hội chị em ngày đêm điên đảo vì các mẫu túi xách, túi đeo chéo hay túi cầm tay thì không có lý gì anh em không sắm cho mình mẫu túi đựng ipad cao cấp đúng không?

Tin vui cho anh em, Tâm Anh vừa ra mắt mẫu túi đựng ipad da bò cao cấp rất phù hợp với túi tiền của anh em. Hãy cùng nghía qua mẫu túi đeo chéo nam đẹp này nhé:

+ Chất liệu da bò thật 100%, được thuộc da với quy trình nghiêm ngặt, phù hợp tiêu chuẩn châu Âu

+ Kích thước túi 30cm x 29cm x 5 cm.

+ Thiết kế lịch lãm, màu nâu trẻ trung, hiện đại.

+ Túi có nhiều ngăn với phần khóa mạ bạc chống gỉ.

+ Chế độ bảo hành sản phẩm 12 tháng, 1 đổi 1 trong 15 ngày.

Đi vào chi tiết sản phẩm, anh em sẽ thấy mình không lãng phí tiền khi quyết định mua túi đựng ipad da bò DB335-N bởi:

DB335-N với đường khóa chắc chắn, kiểu dáng thời trang, hiện đại tiện dụng. Hơn nữa, đường chỉ trên thân túi được may vô cùng tinh tế, khéo léo.

Chất liệu da bò của DB335-N vô cùng bền bỉ theo thời gian sử dụng. Thêm một chi tiết nữa cho anh em đó là túi đựng ipad DB335-N được làm từ da bò nguyên miếng (chất liệu tốt nhất trong đồ da bò), giữ được những đặc tính tốt nhất của da.

Còn rất nhiều mẫu túi nữa cho anh em tham khảo tại: http://tuixachnam.info/tui-dung-ipad/

Bên cạnh đó, túi đựng ipad da bò cao cấp DB335-N còn rất dễ kết hợp trang phục. Anh em có thể kết hợp cùng quần jean, kaki đơn giản hay thậm chí là quần âu sang trọng, lịch lãm đều được.

TÚI ĐỰNG IPAD DA BÒ CAO CẤP DB335-N ĐANG ĐƯỢC BÁN 1TR6 TẠI ĐỒ DA TÂM ANH.

Để mua hàng, anh em click vào đây: https://tamanh.net/tui-dung-ipad-da-bo-cao-cap-db335-n.html

Xem thêm các chủ đề tạo bởi midnight993