so sánh sữa Nan thường và Nan pro

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi Mẹ Lê Na 09, 24/4/2010.

1. Mẹ Lê Na 09

Mẹ Lê Na 09 Bắt đầu tích cực

chào các mẹ! Mẹ nào dùng sữa Nan thì cho em hỏi sữa Nan thường và Nan pro khác nhau như thế nào? dùng sữa Nan thường hay Nan Pro thì loại nào tốt hơn và các bé thích hơn? mẹ nào có kinh nghiệm bảo giúp em với!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Lê Na 09
    Đang tải...

2. puppup

puppup www.hangucxachtay.com

Chào bạn !
    Mình cho con mình bú Nan đây ,nhưng Nan mình dùng là Nan cua Đức , theo mình biết sữa Nan Pro hay Nan nào cũng có những thanh phấn cơ bản chính của sữa nhưng Nan PRo Gold có chất Bifidus BL giúp bé dễ hấp thụ và cân bằng hệ thống tiêu hóa
    Nhóc nhà mình dùng Nan HA Gold của Đức trộm vía bé hấp thụ tốt .....
    Quan trọng hơn tất cả là bé có hợp với sữa đó hay ko ? be hấp thụ như thế nào ? có khi bé này hợp với sữa này ,nhưng bé kia lại ko bạn à, ko nhất thiết phải là sữa tốt bé mới hấp thụ tốt , di nhiên làm cha mẹ ai cũng muốn tất cả những cái gì đẹp nhất , tốt nhất cho con mình
    CHúc bạn sớm tìm được sữa thích hợp cho bé nha

3. Mẹ em Chinsu

Mẹ em Chinsu Thành viên kỳ cựu

tớ cho con dùng sữa Nan pro nhưng là hàng nhập khẩu vì nói thật là tớ ko tin sữa xách tay, dù đắt hơn nhưng nguồn gốc thì không đảm bảo nên dù rẻ hơn n tớ vẫn tin dùng hàng nhập khẩu.
    Tớ thấy là Nan pro con tớ dùng mát, ngày nào cũng output, lên cân ổn (3,5m mà 7kg).
    Nói chung là tùy từng bé hợp sữa này hay sữa khác mẹ nó ạ. Ko nhất thiết phải sữa đắt tiền hay rẻ tiền mà quan trọng là con mình hợp hay ko thôi.