Son dưỡng Labello Kv Mỹ Đình

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi nhockquay, 8/12/2014.

1. nhockquay

nhockquay Thành viên sắp chính thức

++++++Mình bán ít son dưỡng Labello của Đức. Giá rổ từ 80k-90k/thỏi tuỳ loại ạ
    -Hiện tại mình đang mình đang dùng Classic (ko màu, ko vị) rất mềm môi, ko bị bóng quá như vaseline. Bạn nào thích màu mè, mùi vị thì chọn loại khác
    -Chất lượng của Labello thì các bạn có thể lên google search. Link bên dưới là sản phẩm nhập khẩu qua cty nên giá hơi mặn.(http://raovat.nb365.vn/…/son-duong-moi-labello-dang-cap-cha…) Mình tìm nguồn xách tay nên giá mềm hơn!
    -Hiện tại thì thị trường còn bán 1 loại Labello Nivea nữa của Thái, giá tầm 45-50k thôi nhưng chất lượng ko đc bằng của Đức...Các bạn là ng tiêu dùng thông minh nên mĩnh ko cần nói nhiều về vđề này=))))
    -Khu vực từ ĐH Thương Mại tới ĐH GTVT mình freeship.

Hàng Đức 100%

Cherry: mềm môi, mùi thơm, lên màu hồng đỏ. 90k

Bạc hà: mềm môi, mùi bạc hà, ko màu. 80k

Dưa hấu: cực mềm môi, lên màu hồng nhẹ.85k

Angel Star: mềm môi, lên màu hồng ánh nhẹ.85k

Dâu tây: mềm môi, lên màu hồng cam, ngửi vỏ cũng đã thấy thơm=))) 90k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhockquay
    Sửa lần cuối: 8/12/2014
  2. nhockquay

Ðề: Son dưỡng Labello Kv Mỹ Đình

Chia sẻ với các mẹ 1 chút về son Labello chính hãng của Đức với Labello Thái:
    - Theo em tìm hiểu thì Labello thuộc công ty Beiersdorf và Nivea cũng là 1 nhãn hàng của công ty Beiersdorf. Thế nhưng không hiểu sao trên thị trường lại có bán Labello Nivea với giá rẻ hơn Labello của Đức nhiều. Hơn thế, em còn thấy Labello của Thái( theo như lời anh bán hàng) cũng rẻ hơn...Không hiểu là hàng nhái do Trung Quốc sản xuất hay hàng Thái thật nhưng chất lượng không bằng
    -So sánh Labello của Đức và Labello của Thái: Sáng e đi học về ghé vào cửa hàng mỹ phẩm- quà tặng hỏi mua 1 thỏi Labello với mục đích khảo giá. Anh bán hàng đưa ra loại Labello với giá 58k,mã vạch cũng bắt đầu từ 400 ạ nhưng có 2 điểm không giống với hàng của em:
    +Cảm quan đầu tiên là các hình trên cả thỏi son và bìa giấy bên ngoài đều bị nhoè nhoè, kiểu in 2 lần ấy.
    +Thỏi son Thái có cái EXP đằng sau bìa giấy trong khi e tìm hiểu thì các hãng mỹ phẩm châu Âu có hsd lâu thì sẽ không ghi hsd lên bao bì.
    +Đáy thỏi son Thái không có dãy số gồm 8 chữ số mã sản phẩm
    .................................
    P/s: E vừa tự hào hàng mình chuẩn, vừa lo vì giá nó đắt hơn :v

3. nhockquay

Em giảm giá lấy lãi ít để tập trung bán quần các mẹ ơi.Sviên tập kdoanh mà đi nhập mặt hàng tốt về giá cao nên khó bán quá=(((( Mong các mẹ ủng hộ! E còn:
    +2 thỏi cherry: 80k
    +1 thỏi bạc hà: 70k
    +1 angel, 1 dưa hấu: 75k
    Nhà hoặc cty mẹ nào gần gần bxe Mỹ Đình thì e freeship ạ! :(
    SĐT của e: 01648.131.333

Sửa lần cuối: 13/12/2014
  4. nhockquay

Feedback của khách nhà e, hàng e bán thế nào thì e nói thế luôn ấy ạ...Chắc các mẹ biết mỹ phẩm Xuân Thuỷ chứ ạ? Hôm nay e đi mua tuýp thuốc nhuộm, tiện thể hỏi giá Labello, hàng ở đây 95k cơ ạ :v

5. nhockquay

e còn đúng 1 thỏi angel star - màu hồng ánh nhẹ nhàng, thơm mùi hoa quả ạ! :75k

6. nhockquay

e để son cùng vs đống quần nên kiểm thiếu. e còn 2 thỏi nữa ạ, 1 angel star:75k, 1 bạc hà:70k...chị nào lấy cả 2 thỏi thì 140k/2 thỏi ạ :'(