Toàn quốc: Son Mac Chính Hãng - 430k/thỏi Và Các Son Cao Cấp Khác: Chanel,ysl, Dior, Guerlain, Givenchy...

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Duyên Nguyễnn, 23/2/2016.

1. Duyên Nguyễnn

Duyên Nguyễnn Thành viên tập sự

chào mng ạ, nói ngắn gọi thì em bán son highend (son cao cấp) chính hãng ạ. em không dám chắc là giá của mình là rẻ nhất nhưng em đảm bảo chất lượng số 1 vì hàng nhà em là hàng chính hãng ạ. mng có thể follow instagram: @chypchyp.store để biết thêm nhiều mặt hàng hơn ạ
    hotline: 0167 9393 909
    địa chỉ: Từ Liêm, Hà Nội
    mng có thể đến nhà em lấy hoặc shipper mag đến tận nhà, thường thì phí ship HN hết 10,20k xa lắm thì mới 30k thôi ạ. em bán hàng online nên có ship toàn quốc 30k nữa ạ
    để em nói qua các dòng son nhà em bán hiện tại nhé
    1. MAC - 430k
    mac Rubywoo màu đỏ tươi thuộc dòng siêu lì. thỏi son huyền thoại của nhà MAC mà mọi cô gái đều có trong túi xách của mình
    son-moi-mac-relentlessly-red-review-510x620.jpg son-moi-mac-relentlessly-red-review-510x620.jpg

mac Relentlessly Red màu đỏ hồng trông rất nữ tính dịu dàng ạ

mac Dangerous với tone thiên về đỏ

mac Lady danger cam đỏ với tone màu thiên cam hơn
    .... còn rất nhiều mac như Chili, Vivaglam1, Vivaglam Miley Cyrus 2, Russian Red, Runwayhit,... hầu như nhà em có đủ bảng màu nhưng do lười viết nên em chỉ đưa tạm lên đây vài hình thôi ạ. có gì mng cứ nhắn tin cho em em sẽ trả lời ngay

2. son Givenchy - 800k
    3. son Guerlain phi thuyền 25 đỏ tươi, 28 đỏ cam, 71 hồng dâu... - 920k
    4. son Chanel 37 hồng baby, 38 đỏ rượu, 43 hồng cam, 104 đỏ tươi... - 750k
    5. Diorific 750 đỏ tươi, 540 đỏ cam... - 930k
    6. YSL vuông 01 đỏ tươi, 13 đỏ cam, 52 hồng coral... - 750k
    thực sự là có rất nhiều son không kể hết được ạ nên mng follow insta để cập nhật thêm or lhe hotline 0167 9393 909 nhé ạ.
    ngoài ra nhà em còn có một số mỹ phẩm khác như sữa rửa mặt bà già agafi, son max factor, kem nền, nước hoa cao cấp chính hãng... cần gì mng cứ lhe em em giải đáp hết ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Duyên Nguyễnn