Toàn quốc: Sự Thật Về Trung Tâm Ielts Linh Uk ?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi votam555, 14/4/2021.

1. votam555

votam555 Thành viên chính thức

Chắc hẳn nhiều mẹ ở đây cũng từng nghe hoặc biết tới chứng chỉ IELTS, có những người cũng trầy trượt cày cục ngày đêm để nhận đc tấm chứng nhận IELTS với con số mong muốn để có thể học tập tại VN, xin được một công việc như ý, hoặc đi du học ...
    Mình cũng thế nhờ chăm chỉ học hành kết hợp với chọn được trung tâm uy tín, chất lượng nên mình đã apply vào một công ty Nhật bản với vị trí " chuyên viên tuyển dụng" và nhờ có IELTS 7.0 mà mình đã đánh bật được tất cả các đối thủ nặng ký khác. Có mẹ sẽ thắc mắc bí quyết của mình là gì đúng ko ạ, mình xin chia sẻ ngắn gọn đó chính là mình đã theo học bên trung tâm IELTS Linh UK.
    Nếu mẹ nào từng search tìm kiếm các trung tâm luyện thi IELTS có tiếng ở HN thì chắc chắn biết đến cái tên này rồi. Rất nhiều những lời khen có cánh dành cho trung tâm cùng những giáo viên ở đây. Vậy sự thật về trung tâm IELTS Linh UK là như nào.
    Đơn giản và ngắn gọn như này thôi ạ: Bên trung tâm ko mở tràn lan nhiều lớp ( có thể nói rất ít lớp ) nên muốn chiếm đc slot thì nên đăng ký sớm. Giáo viên nghiêm khắc ( cô Linh hơi khó tính tí ) có cả trợ giảng thêm ngoài giờ. Có bộ đề dự đoán có tai nghe bluetooth y hệt như đi thi. Chuyên dạy cấp tốc kể cả có đi học chỗ khác rồi cũng có những khóa nên học, đánh thẳng trọng tâm cần thiết để thi, nên đi học bên này để đi thi cho tốt. Ko cần học quá nhiều khóa chỉ cần học 1-2 khóa trước khi đi thi. Đó chính là những lý do mà có rất nhiều người tìm đến trung tâm IELTS Linh UK để luyện thi đấy ạ. Mẹ nào cần có thể tham khảo ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi votam555
  2. thuylinhmiu

thuylinhmiu Thành viên mới

Mn ơi, cho e tư vấn 1 chút xíu với ạ
    E mới thi cuối tháng 2 vừa rồi và được 6.0.
    Hiện tại e đang muốn luyện lên 7.0, thì có nên đi học ở trung tâm không ạ? Vì e cũng đang phải viết khóa luận, nên tự ôn ở nhà hay bị mất tập trung

3. Noithat_Promart

Noithat_Promart Thành viên đạt chuẩn

Nghiên cứu lại bandscore, xem muốn được 7.0 thì điểm thành phần phải dc bao nhiêu, và nên tập trung cải thiện vào đâu. Chọn nhiều nhất 2 kỹ năng và chỉ tập trung nâng band phần đó thôi sẽ nhanh hơn nhiều em ơi

votam555 thích bài này.
  4. Sunfly

Sunfly Bắt đầu tích cực

Thử tham khảo chỗ cô Linh Uk chủ top nói đi b, có fb đây nè https://www.facebook.com/IeltsLinhUK/
    Bản thân m từng học ở bên cô này rồi mình thấy cũng được lắm
    Phương pháp dạy khá phù hợp với m mà m cũng thấy rất nhiều b khen ở đây pp dạy hay
    Học rất vào, các skill cũng lên đều nữa
    Giáo viên tuy nghiêm khắc nhưng mà tận tình chỉ bảo cho học sinh lắm, ko phải hết khóa là xong đâu, hỗ trợ tới tận lúc đi thi luôn ạ

votam555 thích bài này.
  5. votam555

Chuẩn luôn rồi mẹ nó ạ.
    Cô Linh Uk có tâm có tầm lắm luôn đấy ạ
    Học bên cô Linh đi thi thấy tự tin hẳn

6. Hải Sản Minh Long

Hải Sản Minh Long Thành viên đạt chuẩn

Tiếng anh giờ quan trọng các mẹ nhỉ, thấy nhiều công ty yêu cầu TOIEC hoặc IELTS lắm mà nói thật thì có trình độ bằng cấp cũng cơ hội việc làm cũng hơn nhiều chứ ha

7. Baby145

Baby145 Thành viên chính thức

Chị ơi bên này có được test đầu vào không vậy?
    Hay có học thử gì đấy không ::)::)::)::)::)

bebibi_yeu thích bài này.
  8. bebibi_yeu

bebibi_yeu Thành viên chính thức

Có đấy em ơi, cuối tuần có test đầu vào miễn phí nhé. Nếu cần em nên đặt lịch trước cho yên tâm nhá
    Hoặc em gọi số này mà hỏi trước cho chuẩn chỉnh này 079 881 3333
    Học bên cô Linh UK thì chị thấy bao xịn rồi, trước chị học qua 1 vài bên rồi nhưng đánh giá chung về csvc trường lớp, pp giảng dạy, hiệu quả đạt được ... thì cô này là oke nhất nhé

9. thucphamsachlily

thucphamsachlily Thành viên mới

Em là người mới bắt đầu học Ielts ạ và trước đó em cũng có tìm hiểu qua nhiều nguồn khác nhau về Ielts cũng như về cách học, phương pháp học của các anh chị có kinh nghiệm. Em cũng tìm hiểu sơ lược qua về 4 kĩ năng, kĩ năng nào cũng có những khó khăn nhất định và bản thân em nhận thấy Writing là kĩ năng khó nhất vì nó đòi hỏi mình cần nhiều yếu tố. Em có thể hỏi là phương pháp, tài liệu các anh chị học Writing đc ko ạ, đặc biệt là Writing task 1 ạ, cái này em đọc ko hiểu gì ạ hiccc. Em cảm ơn anh chị nhiều

votam555 thích bài này.
  10. votam555

Mình có file mềm cuốn IELTS complete writing 8, cũng khá là hay đấy ạ, nếu bạn cần mình gửi cho mà tham khảo
    Mà writing mình thấy bên IELTS Linh UK cũng được lắm đó bạn : Writing rất sát đề, dạy theo phong cách logic để áp dụng với tất cả các dạng bài và chủ đề khác nhau.
    Bên này ko mở nhiều lớp đâu nên cần thì đăng ký sớm, đăng ký trước đấy b ạ. Thử tham khảo này