Sự Thật Về Việc Học Lái Xe Với Nguyễn Phú Đức(pccc)

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi dieuhuyen4, 12/3/2019.

1. dieuhuyen4

dieuhuyen4 Thành viên tập sự

Các bạn học ở PCCC nhớ tránh thầy Nguyễn Phú Đức nhé, số đt là: 0913527489. Mình đã học người này, chi phí tốn tổng cộng 12 tr (thậm chí có thể hơn nhiều hơn nữa nếu mình không tự học và tìm cách khác), nhiều hơn so với quảng cáo 6-7 tr
    Điều đáng nói là thầy cố tình không dạy cho bạn biết nhanh để thi đổ đâu, không chỉ cho học trò biết đi trong sa hình mà chỉ cho đi đường trường trên cao tốc dường như chẳng có ý nghĩa gì khi thi bằng lái. Mỗi ngày theo thầy học hết phải từ 700-1 tr (bao gồm: một buổi khoảng 3 tiếng * 200K + Ăn trưa uống nước với thầy 200K + mua trái cây 100K, khi tập thường đi 3 người tập chung 3 tiếng nhưng mỗi người mỗi giờ cũng tính 200K). Thấy tốn kém quá mình phải tự thuê xe người khác học, may là những người này chỉ cho mình và đồng thời mình cũng liên lạc với nhiều bạn khác cũng học thầy này, đều nhận được ý kiến như vậy. Đa số học trò của thầy đều nói thầy chẵng dạy được gì, mà toàn phải tự tìm thuê xe.

Xin chia sẽ kinh nghiệm của mình để ít tốn kém nhất bạn chỉ cần đi xe Vios 2 vòng sân tập thôi, sau đó thuê hẳn xe chip học tại sân thi khoảng 3-4 buổi thì chắc chắn đậu và đỡ tốn kém nữa, khi có bằng nếu chưa chắc thuê xe thầy khác miễn mình thấy phù hợp, tập sau thoải mái hơn không bị áp lực ràng buộc phải theo thầy theo trường. Không phải thây nào ở PCCC cũng vậy cũng có người dạy được, những mình chỉ muốn chia sẽ để các bạn có chọn lựa đúng hơn, và sự lựa chọn sáng suốt đấy cũng góp phần thay đổi để việc học lái xe không còn là nỗi ám ảnh về thời gian và tài chính đối với mọi người

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dieuhuyen4
    Đang tải...

2. dieuhuyen4

dieuhuyen4 Thành viên tập sự

3. kientructayho

kientructayho Thành viên tập sự

Thầy nào lúc quảng cáo chả thấp, tới lúc đi học mới "đẻ" ra tỷ loại tiền.