Sữa Grow

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi GauBien, 5/9/2008.

1. GauBien

GauBien Nhận làm sổ sách kế toán

Ở đây có mẹ nào cho con uống sữa Grow không ạ? em cho con em uống sữa này, mỗi lần pha sữa em thấy có những hạt vàng sậm không biết là do đường cháy hay là cái gì? em không biết uống có ảnh hưởng gì không?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi GauBien
    Đang tải...

2. thaonguyen1972

thaonguyen1972 Thành viên chính thức

mình chưa từng dùng loại này nhưng theo mình thì rất ít loaij sữa có trường hợp này, mẹ nó thử kiểm tra lại xem nhé

3. cun&minh

cun&minh Thành viên tập sự

Chi đang cho con dùng sữa này nhưng ko thâý như em tả, bé lớn nhà chị uống sữa này từ nhỏ, hiện tại rất cao. Nói chung là tốt em à. Một lần có hãng sữa khác nhưng ko phải là màu vàng mà là chấm đen như kiến ấy - chị thấy hãng sữa đó giải thích là do bị cháy đường ở khâu sản xuất em à. Họ nói ko có vấn đề gì đâu. Chẳng biết ra sao nữa.

4. EnCon

EnCon Thành viên rất tích cực

Ôi giời ôi,cái này các mẹ bên WTT gặp rất nhiều và được nv hãng nói là do đường cháy,ko hại gì ? Lúc thì đổ do cửa hàng bảo quản,lúc thì do gia đình và có những việc làm mua chuộc,hòng ỉm đi thông tin,rất chi là !!!!!!!!!!!!
    Em toàn cho con dùng Grow vàng,chưa thấy gì,nhưng nghe thấy vậy nên dừng luôn,chán thật,sữa thì có rẻ đâu ? Có nhà còn thấy cả mọt ,sâu khô,dây kim loại ...trong sữa !!!!!!!!!!!!!
    Các mẹ cứ sang bên WTT mục sữa bột mà nghiên cứu nghiền ngẫm nhé !