Tắc tia sữa - chữa dễ ợt

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Xuka Nguyen, 5/4/2014.

1. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Bắt đầu tích cực

Mình cũng từng gọi trung tâm breatech ở dốc phụ sản chữa viêm tia sữa.Nhân viên mát tay lắm luôn. Gọi cái là đến ngay nữa.

Đang tải...

2. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Mình đánh giá cao trình độ chuyên môn của nhân viên ở trung tâm Breatech dốc phụ sản. Nhìn cách họ thông sữa cho mình là biết họ có kinh nghiệm trong nghề rồi. Mà làm nhẹ nhàng ko đau đâu. web của họ đây, mẹ nào cần cứ vào mà tham khảo thongsua.com

3. nganloli95

nganloli95 Thành viên chính thức

Tắc sữa đúng là khổ ha

4. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Tắc tia sữa đúng là nỗi khổ của các mẹ sau sinh.Mình thấy hầu như mẹ nào cũng ko ít thì nhiều lần bị cái khoản tắc sữa này. Mình bị tắc đến phát sốt phát rét luôn ý,cuối cùng phải gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến nhà thông cho mới khỏi hoàn toàn đấy. Công nhận nhân viên ở đấy có kinh nghiệm nên làm nhẹ nhàng ko đau. Họ xoa bóp có 1 lúc mà sữa đã phun ra thành tia rồi, nhẹ hết cả người, mẹ nào đang bị tắc thì đừng chần chừ nữa gọi họ ngay đi.sdt đây 0915941618

5. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên đạt chuẩn

Chữa ở trung tâm Breatech là yên tâm nhất rồi. Mình và hội bạn thân đều chữa tắc tia sữa ở đây. Nhân viên làm nhiệt tình lắm, xoa bóp hơi đau tẹo lúc ban đầu thôi, sau sữa ra rồi thì hết hẳn đau luôn. Mà ko bị tái lại nữa đó các mẹ

6. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Vào diễn đàn mới biết hóa ra nhiều mẹ chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech thật đấy. Mình cũng mới gọi họ chữa cho xong cách đây 3 hôm. Nhân viên làm nhiệt tình còn cẩn thận tư vấn cách matsxa cho con bú cho mình nữa.Nói chung là rất hài lòng các mom ạ

7. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Hầu như mẹ nào cũng bị tắc sữa sau sinh nhỉ. Mình cũng thế đấy. Nhưng lúc mới chớm bị, mình đã gọi nhan viên ở trung tâm Breatech đến thông cho luôn rồi. Nhân viên làm nhẹ nhàng, đến có 1 lần là khỏi luôn.,Rất chi là ổn, mẹ nào bị tắc sữa thì gọi họ ngay đi