Tắc tia sữa dấu hiệu và cách phòng tránh!

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi thuythien, 22/2/2013.

1. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Có mình từng chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản nhé, trung tâm ấy cách cổng bv có tầm 100m thôi các mẹ ah. Hồi sinh con thứ 2, mình bị viêm tắc tia sữa nặng, chữa mấy nơi không khỏi. Đến khi được bà chị họ giới thiệu cho trung tâm này thì mới khỏi hoàn toàn đấy. nhân viên có chuyên môn và có kinh nghiệm nên làm nhẹ nhàng, nhiệt tình. Mình bị viêm nặng vậy mà họ xử lý có 3 lần đã khỏi rồi. Các mẹ nên gọi họ nhé. sdt đây 0946530809

Đang tải...

2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

các mẹ bầu cũng nên tham khảo để phòng tránh nhé

3. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

cám ơn mẹ Bee nhé, mình cũng mới gọi nhân viên ở breatech đến nhà chữa tắc sữa cho. Đang bị tắc căng cứng ngực vậy mà nhân viên đến xoa bóp hút máy 1 lúc sữa đã phun thành tia ào ào,cảm giác người nhẹ bẫng, sung sướng vô cùng. Nhân viên ở đây mát tay thật

4. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

không có gì mn nhé.Hi. trung tâm này chữa tốt mà. Mấy chị em gái với bạn bè mình đều chữa tắc sữa ở đây cả. Mẹ nó vào web của họ mà tham khảo nhiều bài viết hữu ích cho mẹ bỉm sữa chúng mình lắm đó: thongsua.com

5. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Nhờ các mẹ cho số đthoai của trung tâm Breatech mà mình gọi họ đến chữa cho. Gớm, trung tâm đông thật, phải đặt lịch trước mới được. Nhưng công nhận là cũng bõ công đợi.nhân viên làm cẩn thận, nhẹ nhàng,đúng là có kinh nghiệm lâu năm. Chỉ xoa bóp 1 lúc mà mình đã thấy đỡ đau rát nhiều, sữa phun ra, nhẹ hẳn người. giờ mình đang ung dung ngồi cho con bú rồi.hi

6. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Đúng như các mẹ nói., chữa tắc sữa ở trung tâm Brea tech là rất yên tâm. Mấy chị em mình sinh xong đều gọi họ đến chữa cho cả. Nhân viên tay nghề cao lại có kinh nghiệm lâu năm nên chữa rất nhanh

7. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Mình chữa 3- 4 chỗ không khỏi hẳn viêm tia sữa. Rồi may gọi đến trung tâm Breatech này thì mới khỏi hẳn. Đúng là phải chọn chỗ nhân viên có kinh nghiệm và tay nghề cao các mẹ à

8. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

đấy, đâu cần tỉm hiểu nhiều, cứ lên diễn đàn đọc comment của các mẹ là biết ngay nên chọn trung tâm nào rồi. hi. em chỉ muốn cám ơn các mẹ đã chỉ cho em chỗ trung tâm breatech ở dốc phụ sản.,em vừa gọi họ chữa tắc sữa cho xong. nhân viên mát tay, có kinh nghiệm nên chữa giỏi thật.,giờ em hết tắc hết đau, con bú thoải mái rồi đây

9. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng giống các mẹ, sinh xong tắc sữa là gọi trung tâm Breatech cho yên tâm. Nhân viên tay nghề cao nên thông tắc nhanh lắm. Họ đến matxa với hút máy một lúc mà em đã hết tắc rồi. Quá giỏi

10. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Nếu biết trung tâm Breatech toàn người giỏi thế này thì em đã gọi sớm hơn. Hi. Em đã hết tắc rồi, còn thừa sữa trữ đông cho con ăn dần nữa

11. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mất chút tiền vẫn thấy vui các mẹ ạ. Em tắc sữa ngực căng cứng sưng đau. Mà nhân viên ở trugn tâm Breatech đến xoa bóp 1 lúc đã hết tắc rồi. Họ có kinh nghiệm và tay nghề cao nên làm tốt thật. các mẹ gọi mà chữa, hotline đây này 0946530809

12. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Em bị tắc tia sữa, đau ngực căng cứng đơ. Em đã chườm nóng, đắp lá mít các kiểu vẫn ko ăn thua. Rồi phải gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến thông cho mới khỏi đấy.

13. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

các mẹ nói đúng, trung tâm breatech phục vụ tốt thật. Đến tận nhà chữa tắc sữa dù mình gọi khá muộn. Nhân viên có tay nghề nên làm nhẹ nhàng, chỉ 1 lúc sữa đã phun ra rồi. Mình đã hết tắc