Toàn quốc: TAm thất bắc loại to 6 củ cả nhà nhé,cực tốt cho Sk

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mẹ BoBi., 6/8/2015.

1. Mẹ BoBi.

Mẹ BoBi. Thành viên chính thức

Các mn ơi,Tam thất Bắc cực tốt cho Sk các mẹ mua về dùng ngay đi nhé,vừa bổ máu,lưu Thông khí huyết ,phòng tránnh và hỗ trợ điều trị các bệnh về tim mạch ,cac khối u,ung thư...đặc biệt mẹ sau sinh dùng rất tốt nhé.nha ngoại mình có dai ly Tp tuyên quang,uy tín tren 20 năm rùi,mình mang hang về đây bán kiếm thêm chút tiền bỉm sữa cho con thui hi.tam thất củ càng to thì càng lâu năm và có giá trị cao các mn nhé.để tránh mua phải tam thất nam( giá trị rất thấp ) các mẹ lưu ý: Tam thất Bắc có hình hơi giống hình thoi,củ sần sùi,nhiều mấu,màu nâu xám,khi căt ngang thớ rất mịn có màu ghi,vị đắng ngọt,thơm./---.loại nhỏ 8-10 củ/ 100g nhà mình ko bán nhé. Mình bán loại 7 củ /100g giá 140k/100g,loại 5-6 củ/ 100g giá 160k các mn nhé.mình ko mất tiền thuê cưa hàng nên giá rất tốt so với thị trường ,hì hì .nhà mình đặt uy tín lên hàng đầu,mình mang hàng đến các mẹ thưc sự ưng ý thì mới thanh toán nhé.nhà mình còn rất nhiêu đặc sản như chè thái nguyên,măng khô tuyên quang,mật ong rừng .. Để gthieu với các mẹ nhé,tai mình còn đang ko biết cach up ảnh ở đau nè,hix.

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ BoBi.
  2. Mẹ BoBi.

Mẹ BoBi. Thành viên chính thức

Ah sdt của mình nè: 0379 274 940, mẹ nào có nhu cầu thi mình tư vấn nhiệt tình nhé,mình tim cách đăng ảnh rùi đăng lên cho các mẹ xem nhé.nhug các mn cứ hoàn toàn yên tâm vì mình đặt uy tín lên hàng đầu

Sửa lần cuối: 16/11/2018