TẶNG GÌ CHO NGƯỜI PHỤ NỮ YÊU QUÝ CỦA MÌNH VÀO NGÀY 8/3

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi phongvenamphong, 5/3/2015.

1. phongvenamphong

phongvenamphong Thành viên tích cực

Có lẽ nhà mình đang phân vân không biết tặng gì cho người phụ nữ mình yêu quý trong ngày 8/3 năm nay phải không nào??? Hôm nay, Cả nhà cùng mình tìm hiểu ý nghĩa một số món quà để có quyết định tặng gì nhé! Mình sẽ chia sẻ cho cả nhà ý nghĩa của một số món quà đây:

Hoa không thể thiếu trong cuộc sống và nhất là trong những dịp lễ quan trọng. Tặng hoa trong ngày 8/3 là cách thể hiện sự quan tâm đến mẹ, chị em gái và người “trong tim” của bạn. Đối với những bạn gái, họ cảm thấy rất hạnh phúc và vui khi được ai đó (nhất là người yêu) tặng hoa cho mình.

Túi xách là một trong những món quà dễ sử dụng và phù hợp cho mọi đối tượng. Chắc chắn, một chiếc giỏ xách màu sắc phù hợp với kiểu dáng xinh xắn sẽ làm cho người nhận quà rất vui và hạnh phúc,...

Nhưng còn gì tuyệt với hơn là một chuyến du lịch cùng người phụ nữ bạn yêu quý trong ngày này. Hãy dành tặng cho người phụ nữ mình yêu những khoảnh khắc tuyệt vời nhất bạn nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phongvenamphong
    Đang tải...

2. myhung1509

myhung1509 Thành viên chính thức

Em là phụ nữ đã con gia đình rồi nên không thích hoa cho mấy, em thích cái gì thực tế hơn như ăn đồ ăn ngon, hay quần áo,...Hoa thì lúc còn yêu nhau tặng chắc sẽ thích hơn.

An An Trần thích bài này.
  3. huyenhoang123

huyenhoang123 Tinh bột nghệ nguyên chất

Đi ăn tiệm hoặc là chồng về sớm giúp việc nhà có được không chị Myhung1509 hi hi em chưa có gia đình mà e còn thích ăn uống nữa là he he :rolleyes:

4. bocau1208

bocau1208 Thành viên kỳ cựu

Túi xách là một trong những món quà dễ sử dụng và phù hợp cho mọi đối tượng. mình thích !