Hà Nội: Tặng Giầy Cao Gót Và Thể Thao Size 37

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi linhnga199, 26/4/2019.

1. linhnga199

linhnga199 Bắt đầu tích cực

mình ở Lê trọng tấn, thanh xuân. hà nội
    sdt 0388 O49 O9O có zalo

tặng lại 2 đôi đều là hàng chính hãng và mình mua ko dưới 1tr ạ
    hình thức k còn mới nhưng ứng dụng thì vẫn rất cao. mình đều quá lười đi sửa nên tặng lại cho ai cần
    Giầy cao gót Tommy size 37, cao 7cm, da lộn, tình trạng như hình, bạn nào lấy chịu khó đi đóng lót gót cao su cho em ạ, mình bị bong cái đế nhựa gốc

Giầy thể thao Sketcher dòng Go run ultra chuyên đi bộ, chạy bộ, siêu siêu siêu êm chân, như đi trên 1 tấm đệm vậy, size 37, có hơi tróc da và bị đế bong 1 bên như hình, ai lấy chịu khó đi dán lại là ok, hình thức k còn đẹp nhwung đi thì bao êm bền, ăn đứut các thể loại adidas, nike trong tầm giá

Xem thêm các chủ đề tạo bởi linhnga199
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 25/2/2020
  2. linhnga199

mình up thêm đồ và ko giữ cho ai nữa ạ, vì có nhiều b hẹn xong cũng k đến và k nói lại gì mình, làm mình nhiều khi phải sắp xếp để đón các b mà rốt cuộc k đến -_-

3. linhnga199

tặng giầy bệt size 37 nhé

4. linhnga199

tặng lại 2 đôi đều là hàng chính hãng và mình mua ko dưới 1tr ạ
    hình thức k còn mới nhưng ứng dụng thì vẫn rất cao. mình đều quá lười đi sửa nên tặng lại cho ai cần
    Giầy cao gót Tommy size 37, cao 7cm, da lộn, tình trạng như hình, bạn nào lấy chịu khó đi đóng lót gót cao su cho em ạ, mình bị bong cái đế nhựa gốc

Giầy thể thao Sketcher dòng Go run ultra chuyên đi bộ, chạy bộ, siêu siêu siêu êm chân, như đi trên 1 tấm đệm vậy, size 37, có hơi tróc da và bị đế bong 1 bên như hình, ai lấy chịu khó đi dán lại là ok, hình thức k còn đẹp nhwung đi thì bao êm bền, ăn đứut các thể loại adidas, nike trong tầm giá