Hà Nội: Tặng lại thuốc kháng sinh (dạng gói-sachet), thuốc ho, dầu xả + muốn xin file ôn thi Toeic

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi Mẹ Honey Bee, 24/7/2014.

1. Mẹ Honey Bee

Mẹ Honey Bee Thành viên đạt chuẩn

Bé nhà em hay bị viêm mũi họng, bác sỹ có kê cho uống loại Kháng sinh này Klamentin (dạng gói -sachet). Em đọc thành phần thì gồm có:
    Amoxicilin _Acid Clavulanic. Tuy nhiên, con bé nhà em uống không hợp loại này nên đem tặng lại bạn nào cũng cần phải uống loại này ah.
    Giờ nhà em đang có khoảng chục gói Kháng sinh loại này.
    Cụ thể là:
    - 14 gói Klamentin 250 - HSD: T7/2015
    - 9 gói Klamentin 500- T10/2015
    Ngoài ra em còn có 1 lọ thuốc ho Autussin siro đã dùng (mở nắp rồi) date là T11/2015
    và ké thêm 1 lọ dầu xả Olive còn rất nhiều em mới dùng 1- 2 lần muốn tặng lại các mẹ.

Nhân đây, em cũng muốn xin các mẹ, các chị em file ôn thi Toiec or file luyện Tiếng Anh nói chung vì cơ quan em đang áp chuẩn Toeic bắt nhân viên phải thi mà em thì con nhỏ, lại đang bầu bí nên không đi học ở Trung tâm được. EM muốn xin file để về tự luyện thôi ah.
    Có gì các mẹ gửi file vào hòm mail: thvandoll@yahoo.com giúp em ah.
    Còn thuốc, mẹ nào có nhu cầu thì alo hay nt vào số : 0932 318 bảy ba hai giúp em ah. Vì em đang bầu nên các mẹ qua cơ quan hoặc qua nhà lấy giúp em nhé! Nhà em ở KDT Viet Hung, Long Biên, còn cơ quan ở Trần Hưng Đạo ah.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Honey Bee
    Đang tải...

2. bluecloud

bluecloud Thành viên chính thức

Ðề: Tặng lại thuốc kháng sinh (dạng gói-sachet), thuốc ho, dầu xả + muốn xin file ôn thi T

chị ơi, chị tặng em lọ dầu xả với ạ, em cảm ơn chị nhiều :), chị cứ vào mấy fanpage ôn thi toeic tìm em thấy cũng có nhiều tài liệu đấy ạ, trường em cũng bắt thi mà em vẫn chưa học nghiêm túc gì cả, hi

3. vietmy2429

vietmy2429 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Tặng lại thuốc kháng sinh (dạng gói-sachet), thuốc ho, dầu xả + muốn xin file ôn thi T

Bạn ơi bạn còn lọ dầu xả không thì để cho mình nhé. bạn cho mình email mình chuyển tài liệu học toeic cho bạn. mình cũng vừa thi toeic xong nên cũng có mấy bộ tài liệu toeic :D

4. Mẹ Honey Bee

Mẹ Honey Bee Thành viên đạt chuẩn

Mình đã tặng lọ dầu xả cho 1 em sáng nay rồi. Nếu bạn còn tài liệu thì gửi giúp mình vào mail: thvandoll@yahoo.com với.
    Mình cũng rất cần để ôn thi cho đạt chuẩn áp của Công ty trước khi vỡ chum.
    Cám ơn bạn trước nhé!

5. vietmy2429

vietmy2429 Thành viên đạt chuẩn

Có gì tối đi làm về mình sẽ tìm rồi gửi lại cho bạn nhé