Tặng Sách Nấu Ăn Ebook Và Thông Báo Về Topic Hay Ăn Thì Lăn Vào Bếp

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi Mẹ.của.Ỉn, 6/12/2016.

1. Mẹ.của.Ỉn

Mẹ.của.Ỉn Thành viên tập sự

Chào các mẹ! Em là nick Mẹ của Ỉn gắn liền với topic Hay ăn thì lăn vào bếp - Các món linh tinh nhà mẹ Ỉn với hàng trăm món ăn đầy tâm huyết chia sẻ với các mẹ một thời đây.

Thời gian vừa qua do bận em ko thường xuyên vào diễn đàn nữa, hôm vừa rồi mới phát hiện nick của mình đã ko thể login. Nhờ bác Kiên can thiệp cũng ko được do bị lỗi hệ thống. Và topic Hay ăn hiện tại sau nhiều lần nâng cấp, đổi giao diện thì cũng thay đổi hết thứ tự các link món ăn, vì vậy ko còn sự tiện lợi cho các mẹ khi tìm kiếm công thức nữa. Để thiết lập lại cần quá nhiều thời gian, em sẽ khắc phục dần.

Trong lúc chờ đợi, nếu có gì cần hỏi về công thức nấu món nào thì các mẹ có thể inbox trực tiếp cho em ở trang facebook cá nhận: Hà Ly Trần hoặc trang fanpage: Hà Ly Cooking để em hỗ trợ mọi người được nhanh nhất nhé! Nấu nướng là tình yêu của đời em nên em vẫn ko ngừng theo đuổi nó và truyền cảm hứng tới các mẹ.

Tết sắp tới, và em cũng có món quà nho nhỏ gửi tặng mọi người, đó là cuốn sách tổng hợp công thức những món ngon ngày Tết mà em đã chọn lọc kĩ. Link đăng kí nhận sách Ebook
    Nếu có nhu cầu cần thêm hình ảnh hướng dẫn chi tiết về các bước thực hiện từng món thì các mẹ đừng ngần ngại, cứ inbox cho em nhé. Hi vọng món quà sẽ trở nên hữu ích với các mẹ. Cám ơn vì đã luôn tin tưởng và ủng hộ mẹ Ỉn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ.của.Ỉn
    Đang tải...

2. Mẹ.của.Ỉn

Mẹ.của.Ỉn Thành viên tập sự

Món chân gà ngâm chua ngọt em vừa mới làm