tăng size vòng 1 chưa bao giờ dễ đến thế

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Ot_phuphu, 9/10/2012.

Tags:
  1. Ot_phuphu

Ot_phuphu Thành viên tích cực

chào tất cả các chị, em là thành viên mới của diễn dàn.hôm nay em mạo phép lập 1 topic chia sẻ bí quyết làm đẹp mà em vừa khám phá ra với hiệu quả phải nói là bất ngờ ạ. Em có ngoại hình không phải là đến nỗi tệ lắm( hihi tự cảm thấy thế) nhưng vòng 1 thì khiêm tốn quá quá mức ý. Hè vừa rùi được nghỉ hè em về quê chơi, bà chị họ mới mách cho 1 cách là dùng bột đậu để tăng vòng 1 và có thể giảm cân nếu muốn, sẵn nhà trồng được đậu em tiến hành luôn. và sau hơn 2 tháng áp dụng vòng 1 của em đã tăng trông thấy, đồng thời em còn giảm được 3kg như mong muốn mà không phải kiêng này kiêng nọ. Sướng quá em bảo mẹ em nghiền hết đậu ra cho em uống dần. và không để các chị phải chờ nữa em xin đưa lun công thức đây ạ.
    đậu tương, đậu xanh nguyên vỏ, đậu đỏ, đậu đen, vừng đen theo tỉ lệ 1:1:1:0,5:0,5.(kg) tất cả đem rang và nghiền nhỏ mứt thành bột. (số lượng này sẽ uống được trong 1,5=>2 tháng nhé các chị, chứ 1 tháng mà hết 1kg thì quá ít để tác dụng đấy ạ)
    với ai muốn tăng vòng 1 mà duy trì vóc dáng thì pha bột đậu với nước nóng và sữa ông thọ cùng 250ml nước ngày uống 3 lần vào giữa các buổi.
    Với ai muốn giảm cân, tăng size vòng 1 thì pha nguyên bột đậu với nước nóng không thêm đường hay sữa nhé, uống trước bữa ăn 20p. ngày uống 3 lần
    nếu các chị có thời gian có thể kết hợp matxa ngực thì hiệu quả sẽ tốt hơn nhiều đấy ạ. em thuộc dạng siêu lười nên không áp dụng được hehe( À các chị chú ý nha khoảng 2 tuần hoặc sớm muộn hơn 1 tí tùy người ạ, các chị sẽ cảm thấy hơi hơi tức ngực nhưng k sao đâu ạ, đấy là đậu bắt đầu phát huy tác dụng đấy ạ)
    Ngoài các công dụng trên em còn tìm hiểu được bột đậu rất giàu canxi tốt cho sức khỏe, làm đẹp da, giữ gìn vóc dáng cực hiệu quả.các công dụng khác thì đang tiếp tục uống và tìm hiểu sẽ báo cáo cho các chị sau ạ.
    em lưu ý các chị 1 chút nha khi đã uống thì uống đều và đúng số lượng em đã nêu. và uống thì phải kiên trì chứ em thấy 1 vài chị uống được nửa tháng tới 1,2 tháng, uống lúc thì 1 cốc lúc thì 2 cốc 1 ngày không đều thì khó mà tăng được.cái này tăng đôi khi mình chưa nhận ra ngay đâu vì em nó tăng từ từ chứ muốn nhanh thì chỉ có đi thẩm mỹ với uống thuốc tiên thôi.chí ít cũng phải 3 tháng em ít mới thích nghi mà phát triển chứ ạ. và khi uống các chị nên bổ xung thêm kẽm nữa nhé
    ( hix mục đích chính của em là chia sẻ tăng size vòng 1 nhưng tiêu đề có chữ giảm cân thế là bị chuyển sang mục giảm cân, lính mới khổ quá chả biết cái gì)

lcách này chỉ áp dụng cho các mẹ kiên trì không nôn nóng ( thời gian đầu uống tuyệt đối không dùng dây để đo vì nó chỉ làm mình thêm nhụt chí) và tùy vào cơ địa mỗi người mà em nó có tăng nhiều hay ít. đây là kinh nghiệm cá nhân của em đã áp dụng thành công muốn chia sẻ với chị em thêm 1 cách để tham khảo thôi ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ot_phuphu
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/9/2013
  2. giam.can.thoi

giam.can.thoi Tư Vấn Giảm béo Sau sinh

Ðề: tăng size vòng 1 nào các chị( mod xóa hộ em bài bên giảm cân đi ạ)

Mình có vòng 1 cũng hơi....Có lẽ học tập theo bạn. Hihi

3. hahanh507

hahanh507 Thành viên chính thức

Mình có nghe về phương pháp này (gồm các loại đậu), uống cái này còn đẹp da nữa cơ, nhưng đậu có phải rang lên ko bạn?

4. hahanh507

hahanh507 Thành viên chính thức

Hỏi xong rồi đọc lại mới thấy là phải rang, nếu ko có vừng đen thì có được ko bạn?

5. phamngoctram278

phamngoctram278 Thành viên tích cực

Cho vừng đen vào cho thơm dễ uống các mẹ ạ

6. Ot_phuphu

vừng đen cũng là 1 hành phần giúp cho vòng của 1 nhỉnh hơn chị ạ

7. daobong

daobong

tớ uống sữa đậu nành mấy tháng rùi mà chạ thấy gi, có khi cũng rang, cũng xay nhỉ, có mà đi làm, lấy đâu ra nc ấm, hic hic hic,

8. Ot_phuphu

chị làm thử xem biết đâu cách này hợp với chị

9. cừu con

cừu con Thành viên tập sự

em thấy bảo để chống hoặc bạn trai xoa bóp cũng sẽ tăng lên đấy hjhj :p

10. vibeyeu

vibeyeu Thành viên kim cương

bình thườg lúc 48kg vòng 1 ko có gì phải băn khoăn, từ khi sút xuống 43kg là v1 cũng bé theo. nản quá

spathutruc thích bài này.
  11. Choco.love

Choco.love Thành viên mới

Mình thấy ăn cam hay uống nước cam cũng giúp phát triển vòng 1 đó :D

12. Dame_Clemence

Dame_Clemence Thành viên kỳ cựu

Bây giờ có các loại bột ngũ cốc dinh dưỡng chế biến sẵn rồi mà các mẹ, các mẹ cứ mua loại đấy mà uống cho nhanh gọn, hi hi... nhưng mà nói thật nhé, tớ uống cả tháng nay thay cho bữa sáng mà ko thấy có biến chuyển gì, hí hí

13. helotom

helotom Mẹ Tom

Để mình làm theo cách mẹ nó thế nào, sinh em bé xong vòng 1 chán quá

14. Ot_phuphu

chị ơi bột ngũ cốc chế biến sẵn không được bao nhiêu % đậu đâu. của họ chủ yếu là bột lúa mạch, bột gạo hoặc bột ngô và các phụ gia. cái mà chị em mình uống là bột các loại đậu nguyen chất ý. chứ chị uống bột ngũ cốc mà tăng size vòng 1 được thì chị em đua nhau đi mua bột ngũ cốc hết ý:)

15. Ot_phuphu

thấy chị nào sinh con xong cũng kêu về vòng 1 chán. đến khổ

16. nghe_2009

nghe_2009 Thành viên chính thức

Cách này hay quá, cảm ơn chủ top đã chia sẻ nhé.

17. tuyetmai28

tuyetmai28 Đồ chơi gỗ thông minh

hí hí, bác ơi em bảo nà, trên này toàn các mẹ lười, có khi tiện thể cùng 1 công bác làm nhiều lên tí, rùi bán cho các mẹ về dùng luôn cho nhàn nhể ^^, điển hình là iem đơi , ka ka

mit's storeMocxichan thích.
  18. thuydung138

thuydung138 Bắt đầu nổi tiếng

Ô lala, mình phải thử để cải thiện vòng 1 thui!

19. me annguyen

me annguyen Thành viên kỳ cựu

Re: tăng size vòng 1 nào các chị( mod xóa hộ em bài bên giảm cân đi ạ)

Lưu vào đây còn làm theo, vòng 1 của em cũng khiêm tốn quá quá mức...hichic

20. ♥Me Quan Tham♥

♥Me Quan Tham♥ Ta mê Quan Tham

[h=1]Nhà Tham thì mới đọc thấy bài này.. cũng đang muốn áp dụng nhưng chưa có time..các mẹ xem cách nào thuận tiện cho mình nhất thì áp dụng và kết quả thế nào thì review lại nhé.
    Riêng bản thân nhà Tham thì nhiều năm trước bổng dưng nghiện phô mai ( Con bò cười ) kinh khủng.. 1 ngày có thể măm không 5-6 miếng ..cứ mở ra lấy que tăm xắn lấy và nhâm nhi.. kéo dài không nhớ bao lâu...nhớ thời kỳ đó v1 rất ổn..sau ngán phô mai và không động đến rất lâu... điều đáng nói là khi đó dù v1 rất khá nhưng lại không tăng cân béo bụng khi măm phô mai với liều lượng như thế...

Nâng ngực nhờ trứng gà[/h]

Đã đôi lần nghĩ đến việc cải thiện bộ ngực lép xẹp bẩm sinh của mình bằng cách đến thẩm mỹ viện nâng ngực nhưng những ý nghĩ về hậu quả dao kéo về sau đã ngăn tôi lại. Tôi chỉ còn cách mặc áo lót độn thật dày khi đến sở làm, đó chỉ là cách che mắt thiên hạ chứ làm sao che mắt được người yêu tôi.

Nỗi niềm "quả chanh"
    :-\"

Đã 25 tuổi, qua tuổi dậy thì phát triển rồi, tôi dường như không còn hi vọng gì về sự phát triển của vòng 1 nữa.
    Nhiều lúc ngắm mình trong nhà tắm mà tự chán mình, sao ông trời bất công chỉ cho tôi bằng hai "quả chanh" trong khi các chị em khác thì ngồn ngộn. Đúng là người ăn không hết, kẻ lần không ra.
    Ngậm ngùi với nỗi niềm riêng nhưng mỗi khi bị người yêu đùa cợt : "Em mà cắt tóc ngắn như anh thì chả ai bảo em là con gái", lòng tôi lại đau như cắt, mặc cảm trỗi dậy.
    Anh yêu tôi có lẽ vì nét trong sáng trên gương mặt cùng tính cách hồn nhiên, cởi mở. Nhưng chắc chắn anh cũng thầm so sánh vòng 1 của tôi với các cô gái khác, con trai yêu bằng mắt mà, nhất là lũ con gái ở cơ quan anh thì khỏi phải nói họ may mắn đến mức nào, nhìn ai cũng đẫy đà. Nghĩ vậy, tôi càng thêm tủi thân.

http://www.*********/upload/3-2012/images/2012-08-30/1346301474-vong1-eva2.jpg
    Vòng 1 đầy dần lên nhờ ăn trứng gà, sữa và mật ong (Ảnh minh họa).

Khổ nhất là mỗi chiều thứ 7 anh rủ tôi đi bơi, bikini dù độn lên đến mấy, của tôi cũng chỉ được như quả cam.
    Nhưng nghe nói, bơi lội giúp làm nảy nở và săn chắc cơ ngực nên tôi vẫn cắn răng bơi đều đặn hàng tuần.
    Tôi mua đủ các loại kem dưỡng ngực về thoa nhưng không thấy tác dụng gì, tôi cũng cả thuốc nở ngực - hình như thuốc này làm tích nước ở hai bầu ngực, nhưng khi dừng thuốc thì ngực lại xẹp như quả bóng xì hơi.
    Chỉ còn một cách người mẫu bây giờ hay làm là bơm ngực, nhưng tôi không nỡ, biết đâu rước họa vào thân thì làm sao!

Bí quyết từ nước Nhật

Tuy thử nhiều phương pháp không mấy hiệu quả nhưng trong lòng tôi vẫn nung nấu ý chí phải cải thiện "đôi gò bồng đảo" của mình.
    Rồi sự may mắn cũng tình cờ đến với tôi trong một lần sang chơi nhà cô hàng xóm. Ấy là cô Thu, cô mới từ Nhật trở về sau 5 năm xa xứ làm ăn. Trước kia, cô gầy gò, đen sạm, ba vòng gần như bằng nhau thế mà giờ đây cô như một quý bà mặn mà sang trọng.
    Vốn bị mắc "hội chứng vòng 1" nên tôi đảo mắt ngay xuống núi đôi của cô. Đúng là căng tròn, rất tự nhiên.
    Như hiểu được cái nhìn len lén mà nhiều trắc ẩn của tôi, cô trò chuyện rất thân tình rồi đưa tôi một túi trứng gà, một chai mật ong, một hộp sữa đặc bảo tôi về hấp vào nồi cơm ăn hằng ngày. Cô nói cô kiên trì ăn trong vòng 1 năm thì ngực tự nhiên ngày càng phát triển, tròn trịa, đẫy đà dần lên.

http://www.*********/upload/3-2012/images/2012-08-30/1346301474-vong1-eva3.jpg
    Tôi không còn phải dùng đến các loại áo độn ngực (Ảnh minh họa).

Một năm thì hơi lâu, nhưng cách này rất an toàn, bổ dưỡng, không gây độc hại gì nên tôi quyết tâm làm theo lời cô.

Mỗi tối, tôi đập một quả trứng vào bát con, cho thêm một thìa mật ong cùng nửa chén sữa đặc, trộn đều, hấp vào nồi cơm rồi lấy ra ăn.
    Hương vị ngọt béo, ngầy ngậy rất ngon miệng.
    Nhưng mỗi ngày chỉ nên ăn một lần để cải thiện dần dần. Điều quan trọng là bạn phải kiên trì ăn trong vòng 1 năm để có vòng 1 như ý muốn.
    Sau một tháng, thực hiện đều đặn, tôi cũng cảm nhận rõ đôi "gò bồng đảo" thay đổi từng ngày. Lòng mừng thầm, chạy sang cảm ơn cô Thu.
    Cô nói:"Đây là bí quyết tăng kích cỡ ngực cô học được từ một người Nhật.
    Cấu tạo ngực hoàn toàn là các mô mỡ, mật ong, trứng gà và sữa cung cấp dưỡng chất trực tiếp cho các mô mỡ này nên ngực sẽ to dần lên".

http://www.*********/upload/3-2012/images/2012-08-30/1346301474-trungga-eva2.jpg
    Dưỡng chất trong trứng gà, mật ong và sữa sẽ giúp vòng 1 to dần lên.

Không còn băn khoăn gì nữa, đây là bí quyết cực kỳ an toàn, tuy kết quả đến hơi chậm nhưng bộ ngực sẽ không bị xẹp đi vì được nuôi dưỡng hoàn toàn tự nhiên.
    Một năm trôi qua rồi, bây giờ tôi chẳng còn phải dùng đến một loại áo độn nào nữa!

Sửa lần cuối: 10/10/2012