Kinh nghiệm: Tăng Traffic Cho Blog Hoặc Website Với Hitleap Cực Kì Đơn Giản – Hiệu Quả Nhất

Thảo luận trong 'Học tập' bởi richdadphat, 26/3/2016.

1. richdadphat

richdadphat Thành viên đạt chuẩn

Như các bạn đã biết, để tăng traffic của website bạn phải trải qua nhiều bước như tối ưu hóa giao diện, tối ưu hóa nội dung, tối ưu hóa nội dung rồi không ngừng quảng bá blog trên các trang mạng xã hội Facebook, G+…. Bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn cách tăng traffic cho blog hoặc website với Hitleap vô cùng đơn giản, không những không mất phí và còn kiếm được ra tiền.

GIỚI THIỆU VỀ HITLEAP
    Hitleap hay Hitleap Viewer là một công cụ online được phát triển để tăng lượng truy cập cho blog hoặc website bằng cách mọi thành viên của trang website cùng chia sẻ với nhau. Cụ thể, bạn sẽ phải chạy phần mềm auto để xem trang của người khác, nhậm phút và chuyển số phút đó ra lượng truy cập của website mình.

CÁCH HOẠT ĐỘNG CỦA HITLEAP
    Như mình đã trình bày qua ở trên, nếu bạn treo máy và truy cập vào website của người khác bao nhiêu lâu thì bạn sẽ được bấy nhiêu phút. Ví dụ : bạn treo máy 1000 phút ( hơn 16 tiếng ) thì bạn cũng sẽ nhận được 1000 phút. Sau đó, bạn sẽ phỉa chỉnh thời gian truy cập vào website của mình là 10s đến 60s. Hãy thử làm một phép chia bạn sẽ thấy, bằng cách sử dụng Hitleap bạn sẽ tăng được đáng kể lượng truy cập vào blog và website. Ngoài ra, đây cũng là một công cụ giúp bài viết và website của bạn được index nhanh hơn đấy.

TĂNG TRAFFIC CHO BLOG VỚI HITLEAP CỰC KÌ ĐƠN GIẢN
    B1: các bạn truy cập vào vào Hitleap.com

B2: click vào “Sing up“

B3: Nhập đầy đủ thông tin và click vào Sign up

B4: Đăng nhập

B5: Bạn vào mục website và thêm link website của bạn cần traffic nhé, hiện tại hitleap.com cho phép tối đa free 3 liên kết

B6: Bạn vào Earn Traffic để download chương trình hiptleap view về máy và cài đặt, sau đó treo để nó tự động chạy nhé.

Chúc các bạn thành công và chai sẻ kinh nghiệp traffic của mình nhé

Nguồn : Richdadphat.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi richdadphat
    Đang tải...

2. Việt Anh WebPlus

Việt Anh WebPlus Thành viên chính thức

Thanks bạn đã chia sẻ.

Bạn sử dụng rồi thì mình hỏi thêm mấy vấn đề này nhé:

1. Khi chạy phần mềm có nặng quá không bạn.
    2. Những ip của thành viên từ VN có nhiều ko hay từ nước ngoài là chính vậy bạn.
    3. Khi bạn view có bị dính virus không bạn.

Thanks bạn :)

3. richdadphat

richdadphat Thành viên đạt chuẩn

Mình chia sẻ cùng bạn như sau:

1. Khi chạy phần mềm có nặng quá không bạn.->Phần mềm nhẹ, ít tốn bộ nhớ
    2. Những ip của thành viên từ VN có nhiều ko hay từ nước ngoài là chính vậy bạn.->Có cả việt nam lẫn nước ngoài,nhưng theo mình quan sát thì việt nam cũng tương đối nhiều nhé.
    3. Khi bạn view có bị dính virus không bạn.->Dường như theo mình trải nghiệm thì chưa bao giờ có virus

4. mrminhlee

mrminhlee Thành viên tập sự