Hà Nội: Tảo Nhật khuyến mãi chỉ 640k chào mừng ngày 8/3

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Hang Nhat Xach Tay, 30/5/2011.

Công dụng chữa nám của tảo xoắn:
    Ngoài công dụng tăng cường sức khỏe,cải thiện sinh lý ra tảo xoắn còn một công dụng nữa mà có lẽ cũng nhiều mẹ đã biết tới: TRỊ NÁM DA. Em xin phép tổng hợp một số kinh nghiêm trị nám da bằng tảo xoắn của các mẹ đã dùng
    1. Bài viết trên báo Phunutoday http://phunutoday.vn/suckhoelamdep/tutrangdiem/201109/Chia-se-bi-kip-tri-nam-tai-gia-bang-da-bang-mat-na-tao-xoan-2093623/
    2.
    Ship trong nội thành từ 2 gói trở lên freeship, ship Sài Gòn nếu đợi gom hàng rồi gửi vào một luơt từ 2 gói trở lên freeship. Mời các mẹ nhanh tay liên lạc với mẹ em để lấy hàng ngay ạ :heart:
    Tảo xoắn Nhật mới đc thay bao bì từ tháng 10/2011, vì vậy ở đợt hàng này của em có một số gói tảo mới có bao bì mới[/SIZE][/COLOR]

Nhật Bản Quán- chuyên hàng Nhật du học sinh xách tay. Hàng về 1,5- 2 tháng/ lần.
    Cam kết của Nhật Bản Quán: Đảm bảo chất lượng, xuất xứ hàng hóa, đã, đang và sẽ luôn luôn như vậy.
    Tất nhiên, người làm kinh doanh nào cũng đều nói hàng của mình đảm bảo chất lượng. Nhưng NÓI thì dễ, LÀM và CHỨNG MINH mới khó.
    Vậy Nhật Bản Quán làm và chứng minh như thế nào?
    1. Luôn luôn minh bạch, công khai hóa đơn mua hàng TẠI NHẬT. Điều này có 2 ý nghĩa. Thứ nhất, chứng minh rằng khách hàng đã bỏ tiền ra để được mua một món hàng thực sự có xuất xứ từ Nhật chứ không phải Tàu hay bất kì nước nào khác. Thứ hai, chứng minh rằng đồng tiền mà khách hàng bỏ ra thực sự được trả cho những người công nhân đã bỏ sức lao động để làm ra món hàng chứ không phải là những người ăn cắp bán rẻ đạo đức cá nhân và tự tôn dân tộc vì một chút lợi trước mắt.
    2. Luôn chịu trách nhiệm với hàng hóa mà mình bán ra. Khách đến mua hàng tại Nhật Bản Quán đều có hóa đơn mua hàng, cũng là giấy tờ ràng buộc trách nhiệm của chúng em đối với hàng hóa mình bán. Xin đổi lại hàng mới nếu khi khách hàng mở sản phẩm thấy có dấu hiệu hỏng hay biến chất trước hạn sử dụng. Xin bồi hoàn 200% giá trị hàng và lời xin lỗi chân thành nhất nếu vì một lý do nào đó hàng của chúng em- dù chắc chắn không phải cố ý- không phải là hàng chính hãng được mua tại Nhật.
    Cách thức mua hàng:
    1. Trực tiếp đến xem -> chọn hàng -> check hóa đơn -> mua hàng tại nhà em. Địa chỉ: Số nhà 14 Lô A1 Tổ 5C phường Khương Trung Ngõ 73 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.Trước khi qua nhờ các chị liên lạc với em qua số điện thoại 35632871 để chắc chắn em có nhà để đỡ mất côn gcacs chị ạ.
    2. Chọn hàng trên mạng-> Thỏa thuận tiền ship-> Thanh toán 100% tiền hàng qua tài khoản Vietcombank-> Nhận hàng từ dịch vụ/ người chuyển phát. Tài khoản Vietcombank: Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Lan Hương. Số tài khoản: 0451000212795

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hang Nhat Xach Tay
    Last edited by a moderator: 6/2/2012
  1. MeBeCuncon1

MeBeCuncon1 SỮA HỮU CƠ ORGANIC

Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

chị muốn mua 4 phấn intergracy số 10 , và 4 lót , 4 nền , 2 kem chống nắng biore em báo giá giúp chị nhé . tks em

2. MeBeCuncon1

MeBeCuncon1 SỮA HỮU CƠ ORGANIC

em cho thêm ảnh cho dễ hình dung

3. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Vâng chị ơi mai em sẽ báo giá cho chị kèm hình ảnh nhé. Mà theo dự báo thời tiết thì mai chỗ em có thể có bão. Nếu có bão thì ngày kia em up cho chị chị nhé. Cám ơn chị nhiều :X

4. GaBong81

GaBong81 Thành viên đạt chuẩn

thắc mắc xíu em ơi, loại 2400 re hon 2200 viên ah? Chất luong co gi ko em?

5. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Chị ơi 2400 viên là loại túi giấy nên rẻ hơn loai hộp chị nhé ^.^ thế nên em mới nói là nếu mua cho gia đình chứ k phải đi tặng thì nên mua loại này í mà. Và thực ra còn rất nhiều loại với số viên khác nữa nhưng em thấy ba loại này được nhièu mà giá cũng hợp lý nên giới thiệu với mọi người ạ.Còn có cả bột tảo cho trẻ em nữa đấy chị ạ. Có nhu cầu chị cứ comment em nhé. Cảm ơn chị nhiều::)

6. Kent & Sunny

Kent & Sunny Bắt đầu nổi tiếng

e ơi ship cho c 1 gói 2400v nhé, địa chỉ PM nha

7. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Ôi chị ơi em xin lỗi chị... Tại em viết bé quá chị đọc k rõ. Cuối tháng 7 mới có hàng cơ ạ. Chi đặt hàng thì bảo em, khi nào em mua vé xong (tầm 1 tuần nữa) sẽ up ảnh vé máy bay lên topic để các chị yên tâm. Khi đấy nhờ các chị đặt hàng chuyển dùm em 1/2 giá trị đơn đặt, rồi khi nào đưa hàng thanh toán nốt 1/2 giá trị còn lại ạ. Em cảm ơn chị. Chị đặt hàng đầu tiên đi em tặng chị một hộp bông cotton tẩy trang hút dầu Nhật bản lấy hên nha :XXXX[​IMG][/IMG]

8. fallscente

fallscente Thành viên rất tích cực

em ơi cho chị đặt 2 gói tảo loại 2400v nhé, bao giờ về em PM cho chị chị đến lấy. thks em

9. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Vâng ạ. Em cảm ơn chị ạ.
    Chị ơi chị đặt 2 gói em tặng chị một hộp bông tẩy trang nhé! và chị là người đặt hàng đầu tiên nên em khuyến mại thêm một hộp bông tẩy trang nữa lấy may ạ. Chị có thể đổi 2 hộp bông lấy một mặt nạ dưỡng da ngọc trai hoặc một gói nước thơm dưỡng da để hòa vào nước tắm khi tắm bồn ạ. Tất cả đều mua tại Nhật Bản chị nhé
    Đến khi nào em mua vé máy bay phiền chị chuyển khoản hoặc đưa đến nhà em một nửa số tiền tức là 650k chị nhé.
    Em cảm ơn chị ạ.

10. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Vâng ạ. Em cảm ơn chị ạ.
    Chị ơi chị đặt 2 gói em tặng chị một hộp bông tẩy trang nhé! và chị là người đặt hàng đầu tiên nên em khuyến mại thêm một hộp bông tẩy trang nữa lấy may ạ. Chị có thể đổi 2 hộp bông lấy một mặt nạ dưỡng da ngọc trai hoặc một gói nước thơm dưỡng da để hòa vào nước tắm khi tắm bồn ạ. Tất cả đều mua tại Nhật Bản chị nhé
    Đến khi nào em mua vé máy bay phiền chị chuyển khoản hoặc đưa đến nhà em một nửa số tiền tức là 650k chị nhé.
    Em cảm ơn chị ạ.

11. mecuabebi80

mecuabebi80 Banned

Em ơi chị đặt 5 hộp 2400 viên thì giá cả thế nào em?

12. halan1910

halan1910 Bắt đầu tích cực

Chi cung lay 2 tui loai 2400 vien nhe. Thu tuc thanh toan the nao, pm chi nha. Ngoai ra em co nhan nhap mat hang khac ko?

13. meNhim&Soc

meNhim&Soc Rolland (UNA và OWay)

Chị đặt 1 túi loai 2400 viên nhé, thằng em chị cũng đang học bên đó nhưng tồ lắm mua thì ko biết gửi hàng về bằng cách nào.

14. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Cảm ơn chị đã quan tâm ạ
    Em đã pm chị ạ. Nhờ chị check giùm em ạ
    Chúc chị vui.

15. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Cảm ơn chị đã quan tâm đặt hàng ạ.
    Không phải em chị tồ đâu ạ, hihi. Đúng là gửi hàng về thì khó khăn lắm chị ạ, vì hàng đắt tiền như vậy sợ bị móc ruột ở hải quan nên ít người dám gửi đồ cá nhân về lắm ạ. Em đây là đi về nước nghỉ hè thì mới dám buôn thôi, chứ bình thừong cũng có dám gửi đâu ạ :"> *ngượng*
    Khoảng một tuần nữa em post vé máy bay và lịch trình bay sẽ pm chị nhờ chị chuyển khoản cho em 1/2 giá trị hóa đơn là 325k, khi nào hàng về thanh toán nốt lấy hàng ạ. Em cảm ơn chị ạ.

16. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Cảm ơn chị đã quan tâm đặt hàng ạ.
    Khoảng một tuần nữa em post vé máy bay và lịch trình bay sẽ pm chị nhờ chị chuyển khoản cho em 1/2 giá trị hóa đơn là 650k, khi nào hàng về thanh toán nốt lấy hàng ạ. Em cảm ơn chị ạ.
    Ngoài ra em còn nhận đặt sữa Meiji, rất nhiều mỹ phẩm của các hãng có uy tín như Shisedo, Kose.... Chị có thể vào topic bằng link ở chữ ký em. Ngoài ra em cũng nhận xách tay trong khả năng có thể các mặt hàng khách có yêu cầu ạ. Chị muốn mua j cứ để lại comm em sẽ chụp ảnh và báo giá ạ.
    Cảm ơn chị. Chúc chị vui.

17. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Và chị được tặng 1 hộp bông thấm dầu tẩy trang Nhật Bản chị nhé. Cảm ơn chị :)

18. tinmin

tinmin Bắt đầu tích cực

bạn ơi ko có loại 1500 viên SGF nhỉ? mình uống loại này rồi nên hỏi bạn có bán ko? giá thế nào? loại cho ng tiểu đường nữa nhé

19. NhocCuteGirl9x

NhocCuteGirl9x Thành viên chính thức

chị muốn mua 4 phấn intergracy số 10 , và 4 lót , 4 nền , 2 kem chống nắng biore em báo giá giúp chị nhé . tks em