Tập hợp những câu chuyện đáng yêu ngộ nghĩnh của bé

Thảo luận trong 'Nhật ký con yêu' bởi mebexiu10, 6/2/2015.

1. mebexiu10

mebexiu10 Thành viên mới

Mẹ bé Xíu mạn phép mở đề tài này với mong muốn cùng các mẹ chia sẻ những câu chuyện, câu nói vô tình mà đáng yêu, ngộ nghĩnh của trẻ thơ ở chính ngôi nhà của mình, các mẹ mỗi ngày chăm vào đọc cho vui, để nhờ sự vui hồn nhiên ấy của con trẻ mà giữ tinh thần sảng khoái, tiếp tục một ngày mới nhiều niềm vui, yêu đời hơn hii

Rất mong được cùng các mẹ chia sẻ và góp vui mỗi ngày một câu chuyện ;)

Mẹ bé Xíu nay.... chưa có bé Xíu, còn tầm 3 tuần nữa mới gặp bé cơ :D Nhưng nay mẹ xíu lấy chuyện của nhóc cháu ra kể mở màn cho vui nhe :D

Cháu nó tên Nấm, có một chuyện hài mà m muốn kể ở đây: Lúc đó mới tầm 3 tuổi, một buổi sáng khi chuẩn bị đi học, mẹ bảo Nấm chọn đồ để mặc, Nấm loay hoay một hồi thì Mẹ Nấm mới lấy ra một áo tay dài bảo "mặc cái này đi con", Nấm ta cầm lên nhìn mà phán "Cái này í hả, nóng bỏ mẹ!!!" Mẹ nó no comment luôn :rolleyes: :rolleyes:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebexiu10
    Đang tải...

2. DHP Shop

DHP Shop Bắt đầu tích cực

Ðề: Tập hợp những câu chuyện đáng yêu ngộ nghĩnh của bé

Cháu nhà bạn gấu nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

3. Đặng_Ngoãn_1703

Đặng_Ngoãn_1703 Thành viên chính thức

em cũng có câu chuyện của cô cháu gái. Cháu gái em 5 tuổi. Hôm đi đón dâu nhà cậu cháu, lúc cô dâu lên xe hoa thì khóc. Cháu gái hỏi sao cô dâu lại khóc. Em bảo là lấy chồng xa nên cô dâu khóc. Đến tối mẹ cháu tắm cho cháu, cháu gái hỏi lại mẹ. Mẹ cháu bảo lấy chồng xa mẹ say xe. Thế là cháu bảo:" con sẽ lấy chồng gần. Con bảo cả em Quảng và em Hiển (em trai) không lấy vợ xa đâu"

4. Adamas_Spa

Adamas_Spa Thành viên chính thức

Trẻ em từ khi bắt đầu biết nói và lớn lên sẽ luôn làm cho chúng ta phải bật cười vì những câu nói rất ngây ngô và rất nghộ nghĩnh đáng yêu.Cảm ơn những chia sẻ của bạn

Sửa lần cuối: 6/3/2015