Kinh nghiệm: Tập Võ Tự Vệ, Khỏe Đẹp Ở Long Biên

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Mr.SnAkE, 6/7/2022.

1. Mr.SnAkE

Mr.SnAkE Bắt đầu tích cực

Em xin chia sẻ với các bố ẹm địa chie tập võ vui khoẻ bổ rẻ em mới phát hiện, dù muộn nhưng vẫn kịp ạ :)
    Số là em nghỉ covid lâu, tiền gần hết nhưng thịt mỡ lại ngày càng thừa nên xách dép đi tìm chỗ giảm cân.
    Em gạt nước mắt tập thử mấy chỗ quảng cáo giảm cân rồi, thực sự ko tập được. Giảm cân nhanh bằng cách bắt hoạt động liên tục, tim đập như máy, chân tay rụng rời, mờ cả mắt. Đã thế còn bắt ăn uống kham khổ mà em là người lao động chứ có phải người hưởng thụ đâu. Thế là em bỏ sang tìm tập võ. May quá em lại tìm được clb SDF Warriors ở 76 Ngọc Lâm, LB.
    Clb này mới mở lại sau thời gian nghỉ covid.
    Em được biết hlv từng là vđv tán thủ ở tuyển HN, có ae theo tập lâu năm rồi. Mà quan trọng là giá hợp lý, có 5-600/tháng thôi ạh. Mấy chỗ kia thì... ôi thôi :((
    Em tập vài buổi thấy hơi mệt, nhưng lại ko giônga tập ở mấy chỗ giảm cân, có bấm giờ, có nghỉ, có tập. Công nhận là tập xong mệt nhưng người nhẹ nhàng hẳn, em ko phải kiêng ăn uống gì mà cân năngj thì đã thấy thay đổi rồi. Trước em 82kg, sau mấy buổi tập còn 81. Không cảm giác nặng nề như trước.
    Khuyên các bố mẹ muốn giảm cân mà ko phải bóp ví bóp miệng thì nên qua đây tập với em. Ngon, bổ, phải chăng, vui, khoẻ.
    Các bố mẹ alo hlv trước để biết giờ tập và giá nhé 0858529911

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mr.SnAkE
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự: