Tập yoga ở đâu thì tốt

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi bomky113, 16/5/2015.

1. bomky113

bomky113 Thành viên chính thức

Chào các mom!
    các mẹ cho em hỏi ạ, ai có kinh nghiệm cũng như tập yoga ở đâu hiệu quả chỉ bảo em với ạ. em cũng đang có ý định gia nhập vào đội ngũ tập yoga,hjhj. Nên mong các mẹ chỉ giáo thêm ạ. em cảm ơn ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bomky113
    Đang tải...

2. JustTroll

JustTroll Thành viên chính thức

Em tập ở 3 chỗ r. Review cho chị

1. Số 2 Tông Đản: Em tập lớp thầy Cường vs cô Tuyết ở đây. Lớp thầy Cường tập vs cường độ cao, mạnh, thích hợp nên chị có nhu cầu giảm cân, lớp cô Tuyết thì nhẹ hơn. Phòng thoáng, rộng rãi, sạch sẽ.

2. 93 Lý Nam Đế: Em tập lâu rồi nên k nhớ tên thầy dạy. Phòng tập cũng rộng nhưng khá đông, đc cái trong phòng có gương, vừa tập vừa tự chỉnh tư thế, khá là thích.

3. Số 3 Tăng Bạt Hổ: phòng nhỏ thôi nhưng cũng k đông lắm, có nhạc, trải sẵn thảm, ... Nói chung là điều kiện vật chất khá tốt, nhưng giá cũng cao.

3. bomky113

Hôm trước mình cũng tìm được địa chỉ ngay chỗ Câu lạc bộ Nghệ Thuật Newlife chỗ nguyễn đức quý, thanh xuân. Mới đi tập thôi cũng thấy thích thú lắm, nhưng chưa quen nên còn cảm thấy khó khăn. được các anh chị ý nhiệt tình chỉ bảo mà mình kiểu khó khăn sao ý hjc. đang cảm thấy có động lực

4. Mẹ Gấu Gấu

Mẹ Gấu Gấu Thành viên mới

mẹ nó có thể qua bên trung tâm Elite ngay trung hoà nhân chính tập với mình. giá rẻ giáo viên ấn độ chuyên nghiệpp luôn mẹ nó ạ. có đầy đủ các lớp cơ bản cho người mới đấy. mẹ nó cần cứ gọi hỏi thử bạn tư vấn viên này xem 0945668836

5. bomky113

cảm ơn mẹ gấu, mình mới đi tập ở câu lạc bộ new life, cũng rất ok. Giáo viên cũng rất nhiệt tình chỉ bảo nữa. hjhj mình thấy rất ok.

6. LienTran84

LienTran84 Thành viên mới

có mẹ nào tập ở gần đào tấn ko ạ?cho e đi ké với

7. bomky113

câu lạc bộ newlife chỗ Tầng 2 rẽ trái khu Trung ương đoàn Thanh niên sau bể bơi Nguyễn Quý Đức, Thanh Xuân, Hà Nội ý