Kinh nghiệm: Tẩy chay bác sĩ Lâm Văn Cấp viện da liễu Hà Nội

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi sinaekr, 14/6/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. sinaekr

sinaekr T/NAM TRỊ MỀ ĐAY TẬN GỐC

Tình hình là em đi du lịch Quảng Ninh bị ngộ độc do ăn sò huyết và ăn hải sản nhiều ( Theo kinh nghiệm của các bác Hàn QUốc chuyên về du lịch chỗ em cảnh báo mua hè không nên ăn ngao, sò huyết, hàu sữa vì mùa này rất nhiều trứng nên dễ ngộ độc) và di ứng do tắm nước lạ em đi khám chỗ bác sĩ Lâm Văn Cấp thấy bs này mình đã không ưng rồi nhưng vẫn vào khám, bệnh của mình đã gần 1 tháng rồi vẫn chưa khỏi được chẩn đoán là mề đay cấp do ngộ độc thực phẩm và anh ý kê các thuốc sau:
    1, calcium sandoz 500g ( Mình đã uống 2 viên làm cho dạ dầy của mình đau kinh khủng và gây phù hết chân tay - có lẽ do uống vào nóng quá vì cacil rất nóng)
    2, bột talc ( thuốc bột bôi cho đỡ ngứa)
    3. betamethason gel - kem bôi
    4. Xonatric ( thuốc này chống ngứa)
    5.Cimetidin ( thuốc này chống ngứa)
    Mình đi khám hôm 7/6 uống được 3 ngày thấy bệnh tình nặng hơn phù hết ngừoi mình đến hỏi anh Cấp anh ý rất bình thản cứ về đi không sao đâu ( vẻ rất thờ ơ lãnh cảm nhé) rất bực thái độ, mình k fải dân dựoc nên vẫn nghe lời bs nhưng hôm nay đã 4 ngày trôi qua dường như bệnh tình vẫn nặng nên mới hỏi đứa bạn ngành dược nó tư vấn nó bảo đơn thuốc đó sao mà khỏi được, là bs sao lại thờ ơ với bệnh tình của ngừoi bệnh thế nhỉ
    Mình rất hoang mang vì những mẩn mề đay của mình mai phải đi khám bv da liễu TW xem sao
    Vì vậy nếu có bệnh gì liên quan đến ngộ độc thực phẩm các mẹ tẩy chay BS Cấp và đừng khám anh này nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sinaekr
    Đang tải...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.