Hà Nội: Tham Gia Hội Thảo “ Trẻ Thông Minh Thường Đặt Nhiều Câu Hỏi”: Nhận Ngay 200 Vali Du Lịch Cho Bé

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi support6, 9/11/2017.

By support6 on 9/11/2017 lúc 11:14 AM
  1. support6

support6 Super Moderator Staff Member

Đã bao giờ bạn tự hỏi: tại sao lại có những đứa trẻ thông minh, nhanh nhẹn vượt trội so với các bạn cùng trang lứa? Trí thông minh của trẻ rốt cuộc được hình thành từ những yếu tố nào? Làm thế nào để kích thích sự phát triển trí não của trẻ? Dinh dưỡng, chế độ giáo dục… ảnh hưởng thế nào tới sự phát triển của các tế bào não?

Nếu đang băn khoăn về các vấn đề trên, đừng bỏ qua cơ hội tham dự hội thảo: “TRẺ THÔNG MINH THƯỜNG ĐẶT NHIỀU CÂU HỎI" - Chương trình được Ban quản trị Diễn đàn Lamchame.com phối hợp với nhãn hàng Similac thuộc công ty Abbott tổ chức vào lúc 9g -11g chủ nhật, 26/11/2017, tại Khách sạn Deawoo – 360 Kim Mã, Hà Nội.

Khi tham dự chương trình, ngoài cơ hội được lắng nghe ý kiến chuyên gia, đặt câu hỏi với chuyên gia, các mẹ còn có cơ hội giao lưu với các hot mom về đề tài dạy con tò mò, khám phá thế giới, kích thích trẻ tư duy. Ngoài ra, các mẹ còn được nhận 1 vali du lịch sành điệu giá trị 200k dành cho bé nhà mình nữa đó.

Chương trình chỉ dành cho 200 người đăng ký sớm nhất tại link sau: https://goo.gl/forms/qpv1Jngkt5Q7Ml7L2

Nhanh tay lên các mẹ nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi support6
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Last edited by a moderator: 16/11/2017

Bình luận

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi support6, 9/11/2017.

1. sakura203
      sakura203
      Có yêu cầu gì để tham gia hội thảo k ad ơi? Miễn phí hay tính phí ạ?
    2. support6
      support6
      Chào bạn, nếu bạn quan tâm tới vấn đề nuôi dạy con thì bạn có thể đăng ký tham gia nhé. Tham dự hội thảo là miễn phí bạn ạ.
      sakura203 thích bài này.
    3. Meyeuteo
      Meyeuteo
      Cảm ơn ad. Mình đã đăng ký.
      support6 thích bài này.
    4. mecutom1712
      mecutom1712
      m đã đăng ký đi cùng con.
      support6 thích bài này.
    5. dautuongsach
      dautuongsach
      em cũng đăng ký
    6. Cẩm Vi
      Cẩm Vi
      Nghe có vẻ hấp dẫn đấy, chắc phải rủ ông xã đi coi sao!
    7. Nắng của mẹ
      Nắng của mẹ
      may quá. Đang điên đầu với mấy câu hỏi hóc búa của bé Nhím thì thấy hội thảo này. Cảm ơn diễn đàn, cảm ơn Abott đã tổ chức hội thảo chủ đề quá hay!
    8. Hà Tăng
      Hà Tăng
      đúng là có con thông minh thì ai mà không thích. Khổ nỗi là mấy đứa nhóc hỏi nhiều, thỉnh thoảng cũng thấy phiền phức!
    9. Chiều.Tím
      Chiều.Tím
      Con em nó đi nhà trẻ được 2 hôm, về ôm cổ mẹ hỏi thế này: mẹ ơi, sao con trai lại đái đứng trong khi con gái lại đái ngồi hả mẹ? Hơ hơ, Mẹ câm tịt, biết trả lời thế nào cho con nó hiểu?
    10. Hà Tăng
      Hà Tăng
      Thì chị cứ đưa mấy kiến thức giới tính ra giảng cho con thôi. Trước sau gì con nó chả biết. Dạy dần đi là vừa chị ạ. Mà dạo này mấy vấn đề làm dụng trẻ em đang hot lắm đó nha. Phải dạy con thật cẩn thận để con biết đường mà đề phòng chị ạ
    11. Chiều.Tím
      Chiều.Tím
      sợ bây giờ nó còn nhỏ quá, chưa hiểu hết mom à
      kimtrangminh thích bài này.
    12. Thu_Trang_85
      Thu_Trang_85
      Ồ! Không cần trả lời mà vẫn có thể giúp bé thông minh, ham học hỏi à. Quá tuyệt, phải đăng kí tham gia ngay mới được
      kimtrangminh thích bài này.
    13. Tập_làm_mẹ
      Tập_làm_mẹ
      bây giờ tụi nhỏ nó thông minh lắm, giảng cho nó là nó hiểu hết đấy. Dạy con về kiến thức giới tính là rất quan trọng để giúp con tự bảo vệ mình
    14. Mẹ Phin
      Mẹ Phin
      Úi giời, giờ đâu phải như thời ông bà mình đâu mà chị phải ngại. Cứ đem kiến thức sách vở ra mà giảng. Miễn mình không nói gì thô tục là được.
    15. Mẹ Phin
      Mẹ Phin
      đúng là bọn trẻ bây giờ hỏi xoáy thật đấy, như Bon nhà em hỏi thế này: mẹ ơi con từ đâu chui ra? Đó vậy là vợ chồng em chỉ biết nhìn nhau cười cười. Bố thì bảo con chui ra từ nách, mẹ thì kêu con chui ra từ bụng. Haha đến là dở khóc dở cười với Bon thúi!
    16. Thanh.Tú
      Thanh.Tú
      mai mốt mẹ nào đi tham gia cái hội thảo này nhớ hỏi giùm em cách trả lời mấy vấn đề tế nhị với con giùm em nha. Em ở Cà Mau, xa quá nên không tham gia được
    17. Hoa Dại 90
      Hoa Dại 90
      Đúng đó. Các mẹ nhớ hỏi vấn đề này nha, coi chuyên gia trả lời sao rồi về chia sẻ lại nha. Em cũng muốn đi coi coi các chuyên gia nói làm sao đặng biết đường dạy con mà khổ nỗi là đường sá xa xôi, không đi được
    18. Mẹ Phin
      Mẹ Phin
      Haha em đăng kí hội thảo xong vừa share link lên facebook là hội chị em bỉm sữa nhảy vô comment hỏi tá lả, ai cũng hóng đòi đi cho bằng được
    19. Tập_làm_mẹ
      Tập_làm_mẹ
      nhiều khi cũng muốn biết là vì sao con nó hỏi nhiều đến thế