Kinh nghiệm: Tham Khảo Chi Phí Nâng Ngực Chảy Xệ Giá Bao Nhiêu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 12/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em nghe nhiều người bảo Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao lắm. Nên em định sẽ qua Bệnh viện mình để thực hiện nâng ngực chảy xệ. Mà nâng ngực chảy xệ bên Bệnh viện mình có phải do chính Bác sĩ Ngô Mộng Hùng thực hiện không? Nếu vậy thì nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu? Bệnh viện cứ báo cho em giá mà được Bác Hùng thực hiện á chi phí bao nhiêu cũng được. Nhưng quan trọng là phải có kết quả tốt nha Bệnh viện. Em chờ phản hồi sớm nhất từ Bệnh viện. (Bích Trâm – Phan Thiết)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

2. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Thân chào chị Bích Trâm,

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng trước hết cảm ơn chị đã tin tưởng lựa chọn dịch vụ nâng ngực chảy xệ tại Bệnh viện. Đến với Bệnh viện, chị sẽ được đích thân Bác sĩ Ngô Mộng Hùng thăm khám, tư vấn và thực hiện phẫu thuật, để mang lại kết quả thẩm mỹ tốt nhất. Với thắc mắc nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu, thì hiện nay dịch vụ này đang có ưu đãi lớn dành cho khách hàng. Chị Bích Trâm sẽ được giảm đến 10 triệu đồng nếu đăng ký thực hiện trong tháng này (giá gốc là 2.100 USD). Mức giá hấp dẫn hơn hẳn một số thẩm mỹ viện khác.

Chị Trâm có thể đăng ký giữ suất ưu đãi trước qua số hotline: 093.300.1.300. Hoặc đến trực tiếp địa chỉ số 219 - 221 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh để nhận ưu đãi ngay nhé.

Một lần nữa cảm ơn chị!

3. soluuhuong001

soluuhuong001 Bắt đầu nổi tiếng

Ngực chảy xệ hay còn gọi là vú mướp là hiện tượng rất hay gặp ở phụ nữ có tuổi hoặc sau sinh. Trước khi biết nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu thì lý do vì sao ngực nhỏ, chùng nhão, kém săn chắc cũng được chị em quan tâm.

Ngực chảy xệ do những nguyên nhân nào?

Có nhiều nguyên nhân khiến vòng 1 không còn được săn chắc, đầy đặn như bạn mong muốn gồm:

Ngực bị xệ do quá trình mang bầu và cho em bé bú.
    Do giảm cân đột ngột.
    Do thói quen “thả rông” vòng 1.
    Lối sống kém lành mạnh, không khoa học, ăn uống không đầy đủ chất dinh dưỡng,…

Ngực chảy xệ có thể do nhiều nguyên nhân khác nhau tác động làm vòng 1 kém săn chắc khiến chị em trở nên tự ti về ngoại hình. Để khắc phục tình trạng này, thẩm mỹ nâng ngực chính là giải pháp được lựa chọn hàng đầu: http://thammyngomonghung.vn/nang-nguc-chay-xe-o-dau.html