Hà Nội: Thanh Lí Áo Lót Francesca Mara Ng.tag,quần Jeans 26-27-29-30(nguyên Tag),phiếu Giảm Giá Tng...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi littleowl, 17/9/2019.

1. littleowl

littleowl Thành viên chính thức

Em có ít đồ thanh lí. Toàn đồ nguyên tag em mới mua về nhưng ko thấy vừa. Trước em hay up ảnh lên lamchame bằng imgur, giờ thấy up khó nên mn vào shopee em xem ạ, em up hết lên shopee,tài khoản shopee của em là shampooox. Sđt: 0352140439. Nhà em ở Cầu Diễn. Đây là link tài khoản của em ạ https://shopee.vn/product/43931846/2559010911?smtt=0.0.9

Áo lót Francesca Mara, em thấy áo hãng này tốt, ko đắt bằng Triumph hay Bonbon nhưng chất lượng và kiểu dáng khá tốt. Em đang mặc 1 chiếc, dây áo rất bền mặc lâu rồi mà chưa thấy dão, quả áo ko bị dão nhanh như áo mua ngoài chợ. Áo ngoài chợ mua 70 80k em mặc chưa đc 1 năm đã dão hết dây. Em mua đợt giảm giá hết size là 150k 1 cái, giá trên tag là 270k 1 cái.

1.Áo màu đen hơi pha xanh lam, có cái nơ hồng xinh xinh là size 70B. Áo của Francesca thì size 70B tương đương size 75A, thậm chí Size 70B là quả nhỏ hơn 1 chút. Trước em gầy thì mặc áo này vừa nhưng bây giờ tăng cân nên mặc hơi chật. Thanh lí 60k.

2. Áo thứ 2 cũng size 70B nhưng áo này do thiết kế khác nhau nên quả to hơn áo kia 1 chút, em mặc hơi rộng, thiết kế có ren nhìn sang hơn. Thanh lí 70k

3.Quần jeans em đều mua trên shopee, vì mua online nên nhiều khi size quần ko chính xác.
    Quần đầu tiên là quần jeans giấy, nhưng cũng ko mỏng mà dày cũng ngang với tregging, em mua size to nhất mà mặc ko vừa, vì em mặc size 28, quần này size 27 đổ xuống thì vừa, quần jeans giấy nên cực kì co giãn.

4.Quần jeans này chất khá dày dặn, em mua hàng vì tưởng nó mỏng hóa ra nó cũng dày như jeans bình thường, size XXL tương đương size 29 hoặc 30, quần này thì ko co giãn lắm.

5.Phiếu giảm giá mua hàng tại thời trang TNG trị giá 100.000đ/1 phiếu. Thanh lí 25.000đ/1 phiếu. 100k/5 phiếu.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi littleowl
    Đang tải...